Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bot and tra jobs

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by ELITIBISI, Mar 10, 2011.

  1. ELITIBISI

    ELITIBISI Member

    #1
    Mar 10, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Hivi wadau zile kazi zilizopitia hapa hapa jamvini za tra na bot vp walishaita wateule katika entreview? Nisaidieni majibu wadau!
     
  2. Anfaal

    Anfaal JF-Expert Member

    #2
    Mar 10, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 1,157
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nimeona kuna haja ya kukusaidia kwenye swali lako. Inawezekana waliishaita lakini walioitwa aidha hawaingii Jamii forums, hawana mahusiano na watu wa jamii forums au huchungulia tu si member na pia inawezekana wasiwe na interest ya kujibu hilo.
    Kwakuwa wewe ni mtafuta kazi, take trouble wapigia hao BOT na TRA waambie unaulizia process za application zimefikia wapi, naamini watakusaidia.
     
  3. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #3
    Mar 10, 2011
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,018
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    duh!!!!!!!!
     
  4. Mlimazunzu

    Mlimazunzu JF-Expert Member

    #4
    Mar 10, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 420
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi hawakuandia kuwa ukiona hujasikia chochote kutoka kwetu baada ya muda fulani ujue hukuwa qualified au?? Poel lakini
     
  5. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #5
    Mar 10, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,149
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    umenena vyema mkuu...nadhan ofisi za tra na bot zipo so akaulizie huko.
    na tafadhali ukienda kuulizia waambie wawe wana post JF kuwasaidia watu kama wewe
     
  6. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #6
    Mar 12, 2011
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160

    Aujawa qualified au nafasi azikutosha?
     
  7. shizukan

    shizukan JF-Expert Member

    #7
    Mar 13, 2011
    Joined: Jan 16, 2011
    Messages: 1,159
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    kuna mawili hapa, yawezekana bado wako kwenye mchakato kwani applications ni nyingi na always they are looking for the right candidates au zilikuwa formalities tayari walishaajiriwa wajombazao
     
  8. P

    Paul S.S Verified User

    #8
    Mar 14, 2011
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Hivi mnajua huyu anaishi wapi? au kwakuwa wewe unaishi Dar unadhani wote tupo Dar.
    Hivi kuna mambo mangapi yanaulizwa humu jf ambayo majibu yake ni kgoogle tu na yanajibiwa?.
    Ina udhi sana unapodhani kuwa sehemu fulani unaamini utapata msaada wa magreat thinkers kisha unaambulia majibu ya kukatisha tamaa toka kwa watu wanaotumia net za bure ofisini kwao na kdhani wote tuna access kama zao.
    Jamani watu wamechanganyikiwa na kazi, kama hujui kaa kimya au mshauri kiungwana kuliko majibu ya kipuuzi kama haya
     
  9. Shukuru

    Shukuru JF-Expert Member

    #9
    Mar 14, 2011
    Joined: Sep 3, 2007
    Messages: 751
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    duh kaka hivi date line iikuwa lini? maana mimi kwa upeo wango miezi miwili baada ya dateline huwa naaashumu nimewaka.
     
  10. Mjanga

    Mjanga JF-Expert Member

    #10
    Mar 14, 2011
    Joined: Feb 13, 2011
    Messages: 1,220
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    Dahhhh! angalia nyekundu hizo, nafikiri wamefanya vizuri kukuacha maake you are NOT qualifying:smash:! kwa taarifa tu ni kuwa zile za TRA watu wanakula training ya kufa mtu pale D'Salam! lakini usichoke angaika utapata panapokufaa zaidi! pole sana!:washing:
     
  11. Mjanga

    Mjanga JF-Expert Member

    #11
    Mar 14, 2011
    Joined: Feb 13, 2011
    Messages: 1,220
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    kauli kama hizi za akina "Sangara" zinatia mashaka sana: hapa kama huna msaada kaa pembeni, vinginevyo basi wana JF msilete post za kazi hapa-ili zitangazwe na kusomwa magazetini, au mzibandike maofisini kwenu! sishangai Sangara ni samaki mwenye mafuta mengi sana hivyo hata uwezo wake wa kufikiri huwa ni mdogo sana ndo maana hata wategaji wake utumia vitu(chambo) cha bandia na bado ananaswa!:lol:
     
  12. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #12
    Mar 14, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Hilo la pili ndio haswaa.
     
  13. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #13
    Mar 14, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    mkuu washaitwa na washaanza-kuna mmoja namfahamu yupo TRA dsm kaanza ana kama 2 weeks sasa ofisini
     
  14. S

    Slm Senior Member

    #14
    Mar 15, 2011
    Joined: Jan 26, 2011
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kweli kabisa!
     
  15. e

    egbert44 JF-Expert Member

    #15
    Mar 15, 2011
    Joined: Mar 17, 2006
    Messages: 344
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mnashangaa nn na kila siku wa2 wanalalamika uchakachuaji basi hbr ndo hyo watu wapo mjengoni na mifedha ya kujikimu washalamba hapa napoongea makampuni ya loan credits wameshawafuata kuwashawishi wakope hata kama mshahara hawaujui teh teh teh
     
Loading...