Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bora ningezaliwa Somalia kuliko Tanzania

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Sangari, Nov 2, 2011.

  1. S

    Sangari Senior Member

    #1
    Nov 2, 2011
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 168
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nimeona ni bora ningezaliwa somalia niwe hata gaidi kuliko kuishi hapa tanzania nchi ya ufisadi, dhuluma na manyanyaso ya raia wasio na hatia.
     
  2. Maarko

    Maarko JF-Expert Member

    #2
    Nov 2, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 923
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45

    Akili zako zinakutosha wewe mwenyewe,amani ni kama ndoa,ndoa ni aina fulani ya Zizi (Boma) kubwa amabalo waliopo ndani wanataka kutoka na waliopo nje wanataka kuingia,amani uliyonayo ndiyo inayokufanya utake kua Somalia,Tatizo la mateso na tabu zako wewe na watanzania kwa ujuma yataisha kama wewe na Watanzania wengine mtaamua kufanya kweli kwenye sanduku la kura 2015.
     
  3. C

    Coolbaby Senior Member

    #3
    Nov 3, 2011
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hapo umenena m2 wangu
     
  4. NEW NOEL

    NEW NOEL JF-Expert Member

    #4
    Nov 3, 2011
    Joined: May 21, 2011
    Messages: 818
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 45
    Una hakika na unachoongea? Kwani hao magaidi waliopo Somalia wanapigania nini,ambacho kinakufanya kuwa gaidi hapa Tz?
     
  5. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #5
    Nov 3, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    As the Man thinketh so is he, go to Somalia na kawe gaidi, ujilipue kama mwehu anaye tegemea wake 72. I am logging off.
     
  6. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #6
    Nov 3, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    una laana
     
  7. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #7
    Nov 3, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,245
    Trophy Points: 280
    Kwani kinachokuzuia kuwa gaidi ukiwa tz ni nini? Go ahead and suit urself! Unataka kutest sumu kwa kuionja?!
     
  8. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #8
    Nov 3, 2011
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,260
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Timiza wajibu wako na pamoja na wengine mabadiliko yatakuja. Yakikushinda 'JILIPUE' uukane uTanzania!
     
  9. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #9
    Nov 3, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Mpuuzi sana huyo...
     
  10. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #10
    Nov 3, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,245
    Trophy Points: 280
    Sio mpuuzi banaa,mwehu! Doing the same thigh the same way over and over again and expecting the same result is a conclusive sign of insanity!
     
  11. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #11
    Nov 3, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Orait... Mwehu kabisa
     
  12. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #12
    Nov 3, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Chagua kwenda jela kama Lema
     
  13. spartacus

    spartacus JF-Expert Member

    #13
    Nov 3, 2011
    Joined: Sep 26, 2010
    Messages: 428
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    jichome moto kama yule mtunis, afu si tutaandamana kuleta mabadiliko....
     
  14. Bejajunior

    Bejajunior Senior Member

    #14
    Nov 3, 2011
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 193
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Ulipost hii thread wakat gan? Ulikuwa na hal gan. Watu wengine wanadhan kuwa na aman ni ukosefu wa akili. Wenzako somalia wanaish kama panya wakisikia kishindo 2 wote wametawanyika. Maisha hayo utayaweza wewe. Heb 2lia na ujipange wewe. Kha!
     
  15. spartacus

    spartacus JF-Expert Member

    #15
    Nov 3, 2011
    Joined: Sep 26, 2010
    Messages: 428
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    jichome moto kama yule mtunis, afu si tutaandamana kuleta mabadiliko....
     
  16. S

    Sangari Senior Member

    #16
    Nov 3, 2011
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 168
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ukitaka kujua magamba wa kijani hapa jf toa thread yenye utata wanajiorodhesha wote. Poleniee.
     
  17. Mwanamageuko

    Mwanamageuko JF-Expert Member

    #17
    Nov 3, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 1,697
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    ...tuombe Mungu iwe hivyo!!
    Sanduku la Kura lioondoe utawala huu huu??? huu utawala wa wenyewe???
     
  18. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #18
    Nov 3, 2011
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,629
    Likes Received: 984
    Trophy Points: 280
    Ujinga usio na kipimo, kwani Somalia hukufahamu, nenda Namanga halafu panda basi uishie Dadaab utakutana na wasomali wengi tu wanaotoka huko.Kwa upendo ulionao kwa nchi ya Somalia utaelekezwa jinsi ya kufika Magadishu!
     
  19. Isimilo

    Isimilo JF-Expert Member

    #19
    Nov 3, 2011
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 219
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwani tatizo liko wapi, nenda Kenya then dumbukia Somalia hakuna atakayekuuliza viza wala passport
     
  20. L

    Leliro Member

    #20
    Nov 3, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    unashindwa nini kuomba uraia wa somalia? tena wanataka sana watu kama ninyi wa kujipua, pesa utapata na kila kitu. Naona wewe una asili ya somalia jieleze tu uhamiaji watakupeleka. kumbuka kuwa matatizo hayakimbiwi bali unakabiliana nayo.wewe umezaliwa na akili timamu ikiwezekana umesomeshwa na fedha wa walipa kodi uwakomboe. wanakutegemea sana utumie elimu yako hiyo uwakomboe - kwako wewe inaonekana taifa lina hasara sana, Mungu akusamehe kwani hujui uwazalo na umuhimu wako wa kuwa mtanzania!
     
Loading...