Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

bora nchi yenye uhuru wa habari

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by youngforeva, Jul 11, 2011.

  1. youngforeva

    youngforeva Member

    #1
    Jul 11, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [h=6]ni bora kuishi katika nchi isiyokuwa na utawala wa serikali yyote lakini iwe na uhuru wa vyombo vya habari ili kutoa habari za kinachoendelea kwa wananchi kuliko kuishi katika nchi yenye serikali lakini hakuna uhuru wa vyombo vya habari maana waandishi na vyombo vya habari vinashindwa kuandika ukweli wa mambo kwa kuogopa kufungiwa vyombo vyao na wenye madaraka,,hivyo wananchi wanabaki gizani.......bora kuchagua jema[/h]
     
  2. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #2
    Jul 11, 2011
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Kwa kifupi ni vizuri kuishi inchi inayofuata utawala wa sheria (Rules of law) kwani hiyo itatoa haki kwa kila mtu kuwa huru katika kutoa maoni na kupokea maoni bila kuvunja sheria
     
  3. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #3
    Jul 11, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160
    Mbona unajichangwanya... sasa kama hio inchi haina utawala wowote tayari ina amani
    kuna kitu gani cha kutangaza... huu msemo wa kusema Vyombo havina uhuru ndio yawezekana
    ni kweli but ethics za watu wenyewe wana habari ni walakini Saana... Mfano Mzuri juzi kati
    Mkapa kahojiwa (baada ya kimya kirefu saana na kashfa dhidi yake -zenye some ukweli)
    alafu habari aliohojiwa na kuwakilishwa eti Kwa nini hakujihusisha na Michezo wakati wa
    Utawala wake!!! Of all things we need to know us as Tanzanians aje aongelee habari ya Michezo
    kisa tu anamponda raisi mwenzie ambae yuko katika utawala.... My point huyo mwanahabari
    kama yuko serious na kazi yake kwa nini asimuulize those many qns we have???
     
  4. youngforeva

    youngforeva Member

    #4
    Jul 11, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sasa unadhani bila kuwa na uhuru wa wa habari hayo maoni utoayo yatafanyika vipi
     
  5. Voice of Voices

    Voice of Voices Member

    #5
    Jul 11, 2011
    Joined: Jun 17, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ukweli ni kwamba kuna umhim sana kuwa na uhuru wa vyombo vya habari ingawaje kwa Tanzania naweza kusema kuwa hakuna kabisa kutokana na vitendo ambayo waandishi wa habari wamekuwa wakifanyiwa.Kwanza mwandishi amekuwa adui wa kila kiongozi wa siasa, Hapa naomba unielewe vizuri nikisema amekuwa adui wa kila kiongozi wa siasa na manisha yule mwandishi makini anaye andika kwa kutetea wananchi. naweza kumwita sauti ya umama kamwe hawezi kuwa rafiki wa kiongozi yeyote.

    Nawaomba waandishi wa habari wasiwe vunjwe moyo bali waendelee kutafuta haki za wananchi ipo siku watu kuwa huru na kwa suti moja wataijenga tanzania Yetu.
     
Loading...