Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bora itangazwe kwa hali ilivyo ccm na serikali yake ni janga la kitaifa kwasasa...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by only83, Jan 27, 2012.

  1. only83

    only83 JF-Expert Member

    #1
    Jan 27, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    ...Kwa hali ya mambo inavyoendelea nchini imefika wakati kutangaza kuwa CCM na serikali yake ni Nation Crisis...Migomo isiyokwisha na malalamiko yasiyokwisha,mbaya zaidi vifo vinavyoendelea vya watanzania vinavyosababishwa na mgomo wa madaktari ni msiba na janga kubwa zaidi.Je,tunasubiri nini watanzania? CCM ni nation crisis na itatumaliza,ni kama jini linalotunyonya damu,siku tutakuja kuta tumebakia mifupa.Shime watanzania tuitangazie dunia kuwa CCM na watawala wake ni janga kubwa kwa watanzania.Ni zaidi ya HIV,TB nk.
     
  2. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #2
    Jan 27, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Ni nani wa kutangaza hilo?
     
  3. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #3
    Jan 27, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,597
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naanza kutafuta nchi ya kupata hifadhi!!.
     
  4. B

    BMT JF-Expert Member

    #4
    Jan 27, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 560
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 45
    we mwenyewe mwoga kuanza,,,ccm haina shida ila watawala wake::::::!!!!!!!!running away from problem .....................................................................................................,<fill the blanks>
     
Loading...