Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Books n stationery

Discussion in 'Kilimo, Ufugaji na Uvuvi' started by Jeyz62, Jul 1, 2012.

  1. J

    Jeyz62 New Member

    #1
    Jul 1, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Baada ya kuona usaidizi na ushauri wanaopata wenzangu ,nikaonelea ni vyema nami nipate ushauri kwa manufaa yangu. Nafikiria kufungua biashara ya books n stationery mjini songea, mwanipa ushauri gani kuhusu biashara hii au ni biashara gani yenye faida na bora kuliko nilio ifikilia. Naomba usaidizi wenu washukran.
     
Loading...