Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bongo na Wimbi kubwa la Wadada Wasagaji-Wamekosa nini kwa Wanaume?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by MaxShimba, Oct 18, 2012.

  1. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #1
    Oct 18, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
    Utakubaliana na mimi kuwa wadada wengi sikuhizi wamekimbilia mapenzi ya Jinsia moja ..tunawaona huko makazini na pia mashuleni...nini Wamekosa ??????
     
  2. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #2
    Oct 18, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  3. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #3
    Oct 18, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,184
    Likes Received: 4,719
    Trophy Points: 280
    Mapepo!!!
     
  4. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #4
    Oct 18, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Swali zuri kwenu wanaume, wanawake wamekosa nini kwenu wanachopeana wenyewe kwa wenyewe?
     
  5. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #5
    Oct 18, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,762
    Likes Received: 1,868
    Trophy Points: 280
    Wanaume wenyewe ma-barubaru.
    Nani anataka kujiingiza matatizoni?
    Bora nitafute mwenzangu ambae hanisumbui.
     
  6. W

    Wajad JF-Expert Member

    #6
    Oct 18, 2012
    Joined: Jul 20, 2012
    Messages: 657
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Mmh madameB. Hata wewe pia?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #7
    Oct 18, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  8. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #8
    Oct 18, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    siku hizi sijui umekuaje!!!
     
  9. Root

    Root JF-Expert Member

    #9
    Oct 18, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,477
    Likes Received: 3,482
    Trophy Points: 280
    Mmmh haya bana mm hapa sina neno yaani sipawezi kabisaaaaaaaaaaa.
    Hahahahah naona wanajaribu kuhalalisha

    Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums
     
  10. z

    zodiac Senior Member

    #10
    Oct 18, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 109
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Heeee! Na wewe ndiyo ulivyo? Mabwaku!
     
  11. z

    zodiac Senior Member

    #11
    Oct 18, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 109
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimeshangaa na mimi!!!!
     
  12. m

    madmankache JF-Expert Member

    #12
    Oct 18, 2012
    Joined: Sep 20, 2012
    Messages: 780
    Likes Received: 461
    Trophy Points: 80
    Duu! Wanaume 2jipange
     
  13. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #13
    Oct 18, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Na wamejaa kila kona
    Kuna haja ya kujiuliza maswali mengi ya msingi..
    Kuna dada/mama mmoja alikuwa analalama mbele ya wanawake wenzie alikuwa ameolewa wakaachana na mzee wake sasa ni msagaji aliyekubuhu...
    Nanukuu

    Mwanamme mwenyewe haniridhishi
    Kunipiga anipige
    True love hana
    Mahitaji nyumba yanasuasua labda ajira yangu ndo inaniweka mjini

    Kisa nini ngoja niende kwa mwanamke mwenzangu kwanza haniumizi na anajua nataka nini
    mungu apishe mbali sijui huyo mmewe alikuwa amuumiza nini?sikutaka hata kuuliza

    Jahazi linaelekea kuzama,wanaume okoeni maana sijui wanawake wanakosa nini kwenu.
     
  14. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #14
    Oct 18, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Woooow that is something to NOTE
     
  15. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #15
    Oct 18, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    wanaume siku hizi wanakunywaaaaaaa na misigara, baada ya miaka kadhaa hazinyanyuki mpaka kwa booster, lishe yenyewe chipsi yai na urojo, saa ngapi??? ila kwa kweli KUSAGANA ni laana! MUUMBA WETU JUU ATAIANGAMIZA DUNIA!
     
  16. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #16
    Oct 18, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145

    Too much expectations from men and Too much women freedom....
     
  17. z

    zodiac Senior Member

    #17
    Oct 18, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 109
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wewe unaongelea wanaume au hivyo vinyoa kiduku na kuvaa kata K? Wenyewe mnawahangaikia kuwalea, kuwapangia nyumba mnawalilia wakiwaacha! Kina diamond, Hemed, Ray ndo mnawakimbilia halafu ukae kusema wanaume? Tafuta mwanaume mwenye tabia za kiume, tena wale wanaokata makofi ndiyo wazuri, yani unakuta demu anapigwa lakini akikumbuka six by six mwenyewe analilia! We unatafuta mwanaume unayefanana naye? Hataki kula ugali anataka Burger? Huyo sasa si mwanamke mwenzio tu? Kama unataka NI-PM upate kusuuza hiyo kitu mpaka unajikuta wiki nzima hautaki.
     
  18. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #18
    Oct 18, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,086
    Likes Received: 575
    Trophy Points: 280
    Wanaume wachache siku hizi
     
  19. z

    zodiac Senior Member

    #19
    Oct 18, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 109
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hawa hawajapata rungu ya ukweli wakachengwa mpaka achubuke! Unalambwa hiyo kitu kwa nusu saa, then kazi inaanza kama dakika 30 nyingine unaenda kuoga halafu ukirudi unapiga raundi ya pili dakika 40 sijui kama atakuacha aisee! Wanawake wa siku hizi unapiga kimoja tu anaanza kulalamika eti amechoka, mara oooh nimechubuka! tafuteni midume ya ukweli sio visharobaro muda wote kinajiremba tu!
     
  20. z

    zodiac Senior Member

    #20
    Oct 18, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 109
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tupo wachache sana ila ndiyo maana tunawasaidia wawe nyumba ndogo zetu ila ndiyo wanatuona tunawanyanyasa wakati unakuta ukiwa unagonga mzigo fresh, sio chini ya wanawake watano watakung'ang'nia! Fulu kukata mauno! Mie nawashauri kina dada watafute wanaume wa kiume siyo wala chips na burger, kutwa kucha wanashinda Quality plaza kujipitisha kama wanawake! We unakutana na mwanaume anapaka powder, lip shine, anasugua kucha, anaongea akibana pua then we ndiyo unaona umepaaaaaaaata! Uchuro tu huo!
     
Loading...