Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bongo Movies VS Bongo Fleva

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by charityboy, Feb 26, 2011.

  1. c

    charityboy Senior Member

    #1
    Feb 26, 2011
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi vikundi viwili kukutana uwanja wa taifa na kucheza mpira ni ishara kuwa katika utawala huu wa JK maisha bado si mabaya sana kama wanasiasa watoto wanavyodai.

    Bongo fujo na Bongo bishoo wamedhihirisha hilo leo.

    Yeyote mwenye matokeo anijuze jamani.
     
Loading...