Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bongo Movie ya (CHUMO)

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Sizinga, Jun 20, 2011.

  1. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #1
    Jun 20, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Jamani mshaiona hii movie ya CHUMO inapigiwa promo sana these days?? KWa ufupi hii movie(nimeipendea mazingira yake ya uigizaji) inaongelea wavuvi wawili( Masharobaro) wakimgombania dada mmoja( ) kimapenzi, ingawa mmoja tayari alikuwa mpenzi wake. Sasa angala scene ya hii movie, inahusu mapenzi kati ya watu wawili wanaogombea mwanamke...lakini mwisho wa hii movie tunaona ugonjwa wa malaria ndio umebeba ujumbe nzima wa movi....yaani ni so cheap-low budget movie...dakika 55 inaongelea mapenzi na hatujui waliishia wapi wale wavuvi...dakika 5 za mwisho eti inajadiliwa ugonjwa wa Malaria...dah..
     
  2. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #2
    Jun 20, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    hahahahahaaaaaaaaa
     
  3. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #3
    Jun 20, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    bongo kuna movie au maigizo? anyway inawezekana ni igizo zuri sana
     
  4. Aza

    Aza JF-Expert Member

    #4
    Jun 20, 2011
    Joined: Feb 23, 2010
    Messages: 1,649
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    nimecheka apa acha...bora umesema nilikua na mpango kuinunua nimeghairi
     
  5. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #5
    Jun 20, 2011
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,451
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Isingekuwa mapenzi kuanzia mwanzo, usingeangalia dk zote hizo 55.
     
  6. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #6
    Jun 20, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mi mwenyewe nilifikiri ni nzur kumbe ni utumbo wa hao masharobaro bas nimehairisha kuinunua maana promo yake ilinihamasisha
     
  7. The Inquisitive

    The Inquisitive Senior Member

    #7
    Jun 20, 2011
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 178
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ni kweli kabisa, film ile haiko balanced. Wakifanya evaluation kidogo wakawaonyesha watu ile film bila kuwaambia ujumbe uliokusudiwa na producers, ni wachache ambao watasema ujumbe ni malaria.
     
  8. K

    KABAZI JF-Expert Member

    #8
    Jun 20, 2011
    Joined: Apr 19, 2010
    Messages: 303
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Listen guys chumo film ina ujumbe tofauti na mnavyofikiri,hiyo movie inaonyesha jinsi ambavyo mtu unavyoweza kustruggle kiuchumi,kijamii na hata kibiashara lakini hatma yake ukavurugiwa na kitu kidogo kama MALARIA kimsingi inatueleza athari za malaria.
     
  9. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #9
    Jun 20, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Dah mkuu sio kiivyo, yaani kama ujumbe ni malaria ndio masaa yote tuone malaviduvi na mastruggle then baaadae mwishoni eti malaria ndio ujumbe mkubwa wa malaria,tena ni dakika chache za mwisho...kwanini isiwe malaria mwanzo mwisho??
     
  10. K

    KABAZI JF-Expert Member

    #10
    Jun 21, 2011
    Joined: Apr 19, 2010
    Messages: 303
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sizinga hapa madirector wamechagua sura ya ujumbe watumie mapenzi kwa sababu wengi wangeupata kwa urahisi hasa pale bwana mkubwa alipopotelewa na mtoto baada ya kipenzi chake mimba kutoka. Kumbuka ingeweza kutengenezwa kwa sura ya kazini ikaonyesha jinsi kijana anavyoanza kazi na maisha kuanza kumkubali then akafariki ni kwa jinsi hii waandaaji walivyoweza kuchagua upande wa mapenzi ili kurahisisha ujumbe wake!
     
  11. Mvua Ya Kiangaz

    Mvua Ya Kiangaz JF-Expert Member

    #11
    Jun 22, 2011
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 305
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Nunua and you'l notice the difference.....................ni nzuri ajabu
     
Loading...