Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bomu lingine lalipuka Mbagala

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Aug 30, 2009.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Aug 30, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,602
    Likes Received: 1,637
    Trophy Points: 280
    Habari zilizotufikia zinasema bomu moja limelipuka jana katika kiwanja cha mtu wakati mtoto wake wa kazi akifanya usafi uwanjani,,,habari zaidi zinasema alipata majeraha kidogo akuna aliekufa.............
    KAZI KWENU JWTZ tuchachoka na mabomu jamani
     
  2. O

    Omumura JF-Expert Member

    #2
    Aug 30, 2009
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 476
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Kama ni kweli, mmmh, yetu macho!
     
Loading...