Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bomoabomoa Dodoma imenihuzunisha sana.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Magombelema, Oct 22, 2011.

  1. M

    Magombelema Member

    #1
    Oct 22, 2011
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimeumizwa na kitendo cha serikali kuwabomolea wananchi jumbazao huko dodoma eti kumpisha mwekezaji.Nimemsikia mama mmoja kwenye taarifa ya habari ya ITV akilia baada ya nyumba yake kuvunjwa huku akisema amani Tanzania haipo.Hii inamaana gani?
     
  2. Kayoka

    Kayoka JF-Expert Member

    #2
    Oct 23, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 1,307
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Wakome na wakomae hao wagogo na ccm yao.!
     
  3. Gwalihenzi

    Gwalihenzi JF-Expert Member

    #3
    Oct 23, 2011
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 5,067
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Safi sana, wanachi waache kuvamia maeneo kwa kisingizio cha serikali itawalinda.
     
  4. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #4
    Oct 23, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    unalijua tatizo vizuri au unakurupuka tu tumia akili zako vema usitumie makalio..
     
  5. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #5
    Oct 23, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    mkuu Magombelema, unashangaa kusikia mwananchi akihoji amani tulio nayo hapa tanganyika..je ni swali geni kwako kulisikia, je wewe uko kisiwa gani,tanganyika hakuna amani kuna utulizu na uoga wa kijinga...
     
  6. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #6
    Oct 23, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    sinana interprises VS WANANCHI WA NJEDENGWA.
    Mahakama ilitoa Notisi ya siku 14,wabomoe waondoke.
    Mfupa huo Mh lukuvi aligonga mwamba,Msekela aligonga mwamba,Dr nchimbi kakurupuka.

    Ua mtu mmoja wengi wakae kwa amani,na si ua wengi mmoja akae kwa amani.
    TBC Hawajawataja Marehemu au wamefufuka,
     
  7. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #7
    Oct 23, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,220
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    huyo sinana ndio nani na anawekeza nini jangwani?
     
  8. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #8
    Oct 23, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Habari wana jamvi,
    Wakazi hawa kupata haki yao ilikuwa ndoto ya mchana.kuna mtu anaitwa MAIMU. Huyu ndiye kivuli cha kazi yote ya jana.

    Ukiwa unatoka dsm kuja dodoma mkono wa kushoto kuna yard kubwa ya matreka ya power tila.hili eneo kwa nyuma yake ndo zahama hii ilipotoke.
    Huyu MAIMU ndo anatumika lakini nyuma yake yupo AGREY MWANRI,anayemtumia huyu bwana kufanikisha mambo yake ili yeye asijulikane.

    Kumbuka hata matreka yaliyopo hapo yard ni dili la mwanri kwa best yake maimu.
    Raia waliofukuzwa na kuvunjiwa ili kupisha ujenzi wa shule ya bwana MAIMU unabaraka za n.waziri AGREY MWANRI.

    Kwaiyo hapa kuwa tunalalamika haiwezi saidia.
     
  9. Bambanza jr.

    Bambanza jr. JF-Expert Member

    #9
    Oct 23, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 356
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mmm! Hata hapo unapoishi siku moja utaambiwa umevamia! Labda uwe umepanga NHC
     
  10. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #10
    Oct 23, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    hayajakukuta!
     
  11. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #11
    Oct 23, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    aka masaburi!
     
  12. Bongolander

    Bongolander JF-Expert Member

    #12
    Oct 23, 2011
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 4,880
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Watu wanapojenga ovyo serikali inawajibika, lazima iseme ilikuwa wapi wakati wakati watu wanajenga bila kibali katika maeneo yasiyoruhusiwa, kwanini isiwazuie kujenga na kuona kubomoa ni vizuri zaidi. Lazima ikubali responsibilty, si haki kuwaumiza wananchi kwa makosa ya pande mbili.
     
  13. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #13
    Oct 23, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,719
    Likes Received: 1,846
    Trophy Points: 280
    Hao watu hawakuanza leo huo Ujenzi,
    Tuseme hizo nyumba hazikuibuka tu kama uyoga watu wakazikuta asubuhi zishajengwa!!
    Zimeanza kujengwa taratibu mpaka zikafikia hapo Serikali ya Chama "Twawala" ikiangalia tu.
    Tena kuna mdada mmoja alidai alikwenda mpaka Mamlaka ya Ustawishaji Makao Makuu (CDA) kuomba kibali cha ujenzi na akaelekezwa mpaka wapi Mlango uelekee.
    Leo wabakuja kuwavunjia kinyama namna hii, hakika ni u-Ghaddaf wa hali juu.
    Wale wananchi ukiwaangalia ni maskini tu hata kabla hawajabomolewa.
    Serikali inayotakiwa kuwasaidia kuondokana na umaskini ndio inazidi kuwatia kwenye umaskini uliokithiri.
    Hivi kwa mnaoijua Dododma ni ndogo kiasi gani mpaka iwe imejaa kiasi cha huyo mwekezaji kukosa eneo jingine mpaka iwe lazima apewe hapo kwenye makazi ya wananchi?
    Si angetafutiwa eneo jingine tu??!!!
    Ghaddaf aliewaua Raia wake walioandamana kwa kwa kuwakanyaga na tingatinga,
    Na hawa waliotumia tingatinga kuwabomolea wananchi waliokua wakijiendeshea maisha yao kwa shida hivyohivyo, nani katili?
    Kama sikosei Dodoma ni mkoa ambao hakuna hata mbunge mmoja wa upinzani,
    Hayo ndio malipo yenu kwa wananchi hao?!!
    Iko siku tu!!!
     
  14. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #14
    Oct 23, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    KAKA NIMEKUELEWA TENA YARD ILE IPO ROAD LISEVU....LKN HANA X YA MAGUFULI,nilikwa najiuliza MAIMU katoa wapi ubavu huo...kmbe ypo huyo mwizi wa kaskzn.....
    RPC hajui alikuwa KUPOKEA KIBATARI CHA UHURU CHAMWINNO
     
  15. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #15
    Oct 23, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    dr nchimbi angeendelea kufundisha tu!hapo udsm!
     
  16. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #16
    Oct 23, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Waroho wa PESAAAAAA
     
  17. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #17
    Oct 23, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    anaharibu personality,alitutelekeza darasani,akaufuata ukuu wa wilaya!leo hii wakaz wali0vunjiwa nyumba wanamzungumziaje?so sad
     
  18. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #18
    Oct 23, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,318
    Trophy Points: 280
    Who is Maimu?.. Kipi kinamfanya awe na kiburi.
     
  19. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #19
    Oct 23, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    nami nimeuliza WHO Z MAIMU?nasubiri majibu,huenda 2kajibiwa
     
  20. Alexism

    Alexism JF-Expert Member

    #20
    Oct 23, 2011
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 1,358
    Likes Received: 97
    Trophy Points: 145
    Duh mdau umenikumbusha huyu mama dept.ya HI. Mbona alikuwa anaeleweka sana ila tamaa sijui au kutoelewana na akina Tambila,George,Kaizirege etc
     
Loading...