Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Boksi la Kura na njama za CCM

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Giddy Mangi, Oct 3, 2011.

  1. G

    Giddy Mangi JF-Expert Member

    #1
    Oct 3, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 833
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Matukio yanayopelekea Ccm kushinda siyo Sera na Imani ya Wananchi kwa Chama bali nguvu kubwa inayotumiwa na Serikali dhidi ya Upinzani,Mfano Magari yaliyotumika kwenye Chaguzi zote mengi ni mali ya Serikali allowance za Serikali/mpaka imepelekea Uchaguzi wa Igunga kufanya Mishahara ya wafanyakazi wa Serikali kucheleweshewa malipo hadi leo.Iwapo Chadema watapata zaidi ya kura 25000 inamaana Ccm wamefanya hujma.Imefikia mahali Ccm kihalali hawezi shindana hata na jiwe.
     
  2. share

    share JF-Expert Member

    #2
    Oct 3, 2011
    Joined: Nov 22, 2008
    Messages: 1,427
    Likes Received: 331
    Trophy Points: 180
    Hivyo ulitafakari kabla ya kuiandika thread hii? Mbona hueleweki? Kichwa cha habari na maudhui ni vitu tofauti. Tuambie juu ya Boksi la kura na uhusika wa CCM kwenye hilo, mkuu. This is a home for great thinkers!
     
  3. O

    Omr JF-Expert Member

    #3
    Oct 3, 2011
    Joined: Nov 18, 2008
    Messages: 1,160
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Matokeo hayaja toka lakini povu limeshaanza kukutoka, naona unachanganya maneno sasa. hiyo topic na maelezo yako ni tofauti kabisa. Mi naona bora uandike kichaga
     
  4. F

    FUSO JF-Expert Member

    #4
    Oct 3, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,766
    Likes Received: 317
    Trophy Points: 180
    Elimu duni ya uraia na umaskini wa wapiga kura hasa wale wa maeneo ya vijijini ni mtaji mkubwa sana wa CCM.
     
  5. tanga kwetu

    tanga kwetu JF-Expert Member

    #5
    Oct 3, 2011
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 1,561
    Likes Received: 259
    Trophy Points: 180
    matatizo ya kufaulu kwa madesa(UDSM or Mzumbe) au Simbi (SUA)...mbona heading ipo sawa na contents??? mnataka pointi ziwe peupeee!!! ndio nyinyi mnaokariri 2+3=5 ila swali likigeuzwa 3+2 mnakosa. Fikiri kwa kichwa na si kwa masaburi
     
  6. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #6
    Oct 3, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,148
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    Kichapo kimewapa kichaa watu....hebu tuliza kichwa...
     
  7. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #7
    Oct 3, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,592
    Likes Received: 1,319
    Trophy Points: 280
    Ccm wanatumia ujinga wa wananchi kama mtaji wao.
     
  8. akilimtindi

    akilimtindi JF-Expert Member

    #8
    Oct 3, 2011
    Joined: Jun 30, 2008
    Messages: 423
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    CUF ni Mdudu mbaya anayeishi kwenye nguo zetu, tulishaikataa CCM lakini baadhi yetu tunaivaa CUF. Hawa ndio hao hao wanaonyonya damu zetu na kuwapelekea CCM. Ni jambo la kusikitisha kwamba wamekubali kuwa kupe wasiofaidi damu wanayoinyonya wenyewe, mwelekeo ni kwamba hii ya Igunga haiwezekani CUF wakawa na kura chache kiasi hicho kulingana na ushindani ulivyokuwa. Kinachoonekana hapa CCM waliwatumia sana CUF ili kura zitakazoenda CUF zihamishiwe CCM baadaye, na ndicho kilichofanyika hapo Igunga. Mh. Mahona anapendwa sana tangu hata alipopambana na Rostam, CUF wametumia sana Chopa na haiwezekani vituo vingi CUF wapate kura 1, au 5, au 3... haileti picha. Hii inaonyesha pia Mahona wa CUF siku ya mwisho alipigana kwa kuelekezwa, na atakuwa ameahidiwa jambo ambalo tutaliona matokeo yake sio siku nyingi.

    CUF ni Mdudu anayeishi kwenye nguo zetu na kutunyonya damu anayowapa CCM tuliowakataa, CUF ni shetani anayeishi kwenye nyumba zetu anayeiba mali zetu na kuwapelekea CCM tuliowakataa. Sio kificho tena kwamba CUF = CCM, it's official now. Tumkatate huyu Mdudu ama Shetani anayeishi kwenye nyumba zetu kama ndugu yetu kumbe anatunyonya kwa siri.
     
Loading...