Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bodi ya Utalii yaanza rasmi kumtangaza Babu!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Ehud, Mar 22, 2011.

  1. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #1
    Mar 22, 2011
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Hayawi hayawiiii....sasa yamekua...ktk hali ambayo haikutegemewa na wengi...bodi ya Utalii Tanzania(TTB), imeanza kuitangaza tiba inayotolewa na Mchungaji Ambilikile Mwasapile wa Kijiji cha Sumange, wilayani Loliondo.

    Kwa mujibu wa Ofisa Uhusiano wa bodi hiyo, Geofrey Tengeneza, alisema wameanza kutengeneza picha na taarifa kuhusu tiba inayotolewa na babu huyo na kuzitangaza.

    Alisema taarifa hizo zimeanza kusambazwa katika mitandao mbalimbali, ili kuueleza ulimwengu, aina mpya ya utalii inayopatikana nchini.Alisema tiba inayotolewa na Mchungaji Mwasapile ni aina mpya ya utalii, inayopatikana hapa nchini na kwamba mataifa mengine hayana aina hiyo ya utalii.

    "Sisi kama bodi tumeliona hilo na tumeanza kulifanyia kazi kwa sababu medical tourism ni aina ya utalii ambayo ni mpya hapa kwetu,"alisema.

    Ofisa huyo alisema kazi yao ni kutangaza vivutio vya utalii vilivyopo nchini na kwamba kazi hiyo imeanza kuzaa matunda baada ya kujitokeza kwa watu kutoka mataifa mbalimbali.

    Tangu Mchungaji Mwasapile aanze kutoa tiba hiyo, mamia ya watu kutoka ndani na nje ya nchi, wamekuwa wakifurika katika Kijiji cha Samunge, kupata tiba hiyo.


    Bodi ya Utalii yaanza rasmi kumtangaza Babu!
     
  2. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #2
    Mar 22, 2011
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Asee yaani kwa hiyo watu wa mataifa mengine wanatakiwa kuja kutalii au kutibiwa?
     
  3. M

    Marytina JF-Expert Member

    #3
    Mar 22, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kosa la karne
     
  4. SILENT WHISPER

    SILENT WHISPER JF-Expert Member

    #4
    Mar 22, 2011
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 2,225
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    nutcase..!
     
  5. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #5
    Mar 22, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    wanakuja kutalii!wanakuja kuona jinsi mwanadamu aliyedumaa(mentally retarded humanbeing)anavyotumia njia za kizamani za kutibu magonjwa katika karne ya 21.ni utalii haswa....!kumbuka mwanadamu wa kale zaidi aliaminika kuishi tanzania,yawezeka kabisa tanzania bado ina watu wa kale(kama zinjanthropus)
    hongera sana bodi ya utalii.keep it up!
     
  6. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #6
    Mar 22, 2011
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 5,976
    Likes Received: 2,430
    Trophy Points: 280
    kweli Mungu anaipenda Tanzania, nchi ya kipekee duniani pamoja na sayari zingine zote zenye viumbe. Mungu endelea kuibariki Tz, Mungu mbariki na JK maana haya yanatokea katika regime yake!!!!!!!!!!!!!!!
     
  7. AirTanzania

    AirTanzania JF-Expert Member

    #7
    Mar 22, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 907
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Wanashindwa kutangaza Mt. Kilimanjaro na mbuga wanamtangaza babu Pumbavu Nchi ya Vilaza:embarassed2:
     
  8. LD

    LD JF-Expert Member

    #8
    Mar 22, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mmmmmmh,
    Sio lazima kusema sana, acha ninyamaze.
    Anyway si watatuletea fedha za kigeni,
    Walete tu.
     
  9. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #9
    Mar 22, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Baniani mbaya, kiatu chake dawa!
     
  10. Wacha1

    Wacha1 JF-Expert Member

    #10
    Mar 22, 2011
    Joined: Dec 21, 2009
    Messages: 11,953
    Likes Received: 507
    Trophy Points: 180
    Sasa nani atatoa patent ya hiyo dawa? Ingekuwa kwa nchi za wenzetu wangeifanyia kazi na kuhakikisha inaliingizia taifa mpunga.
     
  11. 911

    911 JF-Expert Member

    #11
    Mar 22, 2011
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 661
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 45
    This is SAD.
     
  12. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #12
    Mar 22, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mkuu hata kama watakuja kutibiwa
    Hawa watu watakaa katika mahotel yetu
    Watatumia migahawa yetu ya aina mbalimbali
    Tanzania itajulikana sana
    Na pesa za kigeni zitaingia bac hapo sekta ya utalii inajipatia kipato na inakua,
    Twende kazi!
     
  13. VUVUZELA

    VUVUZELA JF-Expert Member

    #13
    Mar 22, 2011
    Joined: Jun 19, 2010
    Messages: 3,105
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Medical Tourism. Iko popular sana Mexico, India etc
     
  14. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #14
    Mar 22, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145




    Mh...!! Una hatari wewe...!!!
     
  15. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #15
    Mar 22, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,199
    Likes Received: 5,723
    Trophy Points: 280
    offcourse!!
     
  16. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #16
    Mar 22, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,199
    Likes Received: 5,723
    Trophy Points: 280
    kivipi????
     
  17. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #17
    Mar 22, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,199
    Likes Received: 5,723
    Trophy Points: 280
    nafikiri unamaanisha ulichoandika
     
  18. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #18
    Mar 22, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,199
    Likes Received: 5,723
    Trophy Points: 280
    nani kakumbia hawatangazi??
     
  19. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #19
    Mar 22, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,199
    Likes Received: 5,723
    Trophy Points: 280
    si ndio kama hivyo watalii walika wataspend and other accomodation watajilipia .....ndio mpunga wenyewe huo kaka
     
  20. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #20
    Mar 22, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    HII YETU SIO sIO MEDICAL TOURISM LABDA TUIITE SPIRITUAL/HERBAL HEALING TOURISM
     
Loading...