Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bodaboda zafunga barabara hadi Mwananyamala.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by figganigga, Jun 23, 2012.

  1. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #1
    Jun 23, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,565
    Likes Received: 2,023
    Trophy Points: 280
    bodaboda karibia 1800 ktoka maeneo ya tegeta,mbezi beach na kawe zimefunga barabara kuelekea mwananyamala kumuona mwenzao aliye gongwa. Inasemekena aliyegogwa/dreva mwenzo kafa so wanaenda kulinda mwili usiibiwe.
    Yaani ntakusa mwendelezo wa habari coz wamenikuta vibaya. wangenikuta nina pikipiki lazima ningeunga tela hadi nijue nini kinaendelea. haya ni maandamano yasio na kibari coz magari yote napisha. mi wamenipita bamaga wanguwangu mbaya.
    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    mia
     
  2. Arvin sloane

    Arvin sloane JF-Expert Member

    #2
    Jun 23, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 935
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Wana ushirikiano hao na aliyemgonga wasimkute wanaua.
     
  3. saragossa

    saragossa JF-Expert Member

    #3
    Jun 23, 2012
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 2,093
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Hao sikuizi wanajiona wako juu ya sheria, wakati asilimia 90 hawana leseni na wanaendesha kihatari sana. Ningekuwa na uwezo ningewatembezea kichapo mpaka wapagawe!
     
  4. mgt software

    mgt software JF-Expert Member

    #4
    Jun 23, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 9,809
    Likes Received: 941
    Trophy Points: 280
    ni bangi tu zimewaelekeza huko wameanzia mbezi beach pale makonde, nilikuta wanamkutano baada ya hapo mkuu wa mabangi kalianzisha
     
  5. Swts

    Swts JF-Expert Member

    #5
    Jun 23, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 3,071
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Wapi ffu,watakimbia wote na ngalawa zao wataziacha
     
  6. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #6
    Jun 23, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,321
    Likes Received: 3,124
    Trophy Points: 280
    rip marehemu...
    Ila ukweli ni kuwa bodaboda ni headache.... Kwanza hawajui sheria za barabarani....
    Pili wapo rough sana barabarani.....
    Tatu wana vurugu hata kama kosa ni lao......

    Kuna haja ya kuwadhibiti......

    Mwaka jana mwishoni nilienda tra wanipe fomu nimbe leseni mpya, wakati nauliza taratibu nk akaja dereva wa pikipiki anataka fomu, alipoulizwa alienda shule kujifunza yule dereva akashangaaa.... Then akamuuliza yule afisa wa tra 'pikipiki wanaenda shule? Kwa nini?

    Sasa fikiria mwenyewe.....
     
  7. Ally Kombo

    Ally Kombo Verified User

    #7
    Jun 23, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 11,408
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    ...............kuna Mmarekani rafiki yangu alifananisha usumbufu wao na "mosquito" !
    Nashangaa mchumi daraja la kwanza (Mwigulu) kashauri watozwe kodi, ati ni kuongeza wigo wa mapato !
     
  8. BIG Banned

    BIG Banned JF-Expert Member

    #8
    Jun 23, 2012
    Joined: May 4, 2012
    Messages: 263
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mara nyingi wao ndio huwa wanamakosa, na hawajui sheria, Pikipiki hazifai, si salama kabisa kutumia kama usafiri wa abiria. Maeneo ya mijini hazifai kuonekana kabisa. kwanza zinachafua mazingira.
     
  9. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #9
    Jun 23, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Unasemaje vile kuhusu hawa wahangaikaji wenzetu wa Bodaboda vile??
     
  10. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #10
    Jun 23, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    duu hatari si kidogo..
     
  11. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #11
    Jun 23, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Nilishawahi gongwa kwa nyuma ya gari na kibwana mdogo kimoja nadhari kina km 19yrs hivi pale karibu na salender bridge, dk 3 pikipiki km ishirini zikajaa pale waliposikia kajamaa kananiomba msamaha wote wakapukutika. Trafick akaja pale alipoomba leseni kajamaa hakana, gari ilibonyea kidogo sana haikuchubuka askari akakaombea msamaha, hapo hapo akakaambia toa alfu kumi, kakatoa, akakaruhusi kuelekea town tena kalikuwa na abiria. jiulize hao wote ambao hawana leseni ni mtaji kwa traffic. Siwapendi kabisa hawa madereva wa bodaboda hawafuati sheria barabarani
     
  12. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #12
    Jun 23, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    si ndo ajira alizoahidi Jk hizi au nakosea.maana anahesabu mpaka hgousegirl wa mama gaude kuwa naye ame create ajira..daah tuna rais bogus sana sisi sijui tumemkosea nini mungu
     
  13. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #13
    Jun 23, 2012
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 1,682
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Nadhani walipofika Mwananyamala walielezwa kuwa jamaa yao kaletwa Muhimbili! Loh, wamepita eneo la mortuary, wamenuna hao, wako kasi na wengi hawana helmet na baadhi mishikaki
     
  14. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #14
    Jun 23, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,880
    Likes Received: 7,047
    Trophy Points: 280
    hawa jamaa huyo aliyegonga wakimpata wanamyonya macho yoote
     
  15. Akagando

    Akagando JF-Expert Member

    #15
    Jun 23, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 532
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    kweli Bangi mbaya,lakini sio wote wavuta Bangi ila Mkumbo ni mbaya,licha ya mwenzao kugogwa,sijaona mantiki ya kufunga barabara.
     
  16. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #16
    Jun 23, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,321
    Likes Received: 3,124
    Trophy Points: 280
    Yaani hawa ni janga......
    Kuna siku nilikua kempiski tulisimamishwa na trafik kusubiri msafara upite, jamaa wa pikipiki akalazimisha kupita, ilibidi trafiki wamdake akaelekezwa kupaki pembeni alivyochepuka pembeni akataka kukimbia wakamdaka tena, kukauliza hakana leseni, kwa vile
    kuna kituo karibu wakamwambia akokote pikipiki aende kituoni, yaani trafiki kugeuka pembeni akataka kukimbia tena, wakamdaka si kumfumua makofi na mitama.......

    Hawa watu ni headache kabisa....


     
  17. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #17
    Jun 23, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,565
    Likes Received: 2,023
    Trophy Points: 280
    ndo wataongoza kwa kulipa kodi mwaka huu. mia
     
  18. twatwatwa

    twatwatwa JF-Expert Member

    #18
    Jun 23, 2012
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 1,923
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    heee! mazingira gani mkuu mwaga data tujehe
     
  19. twatwatwa

    twatwatwa JF-Expert Member

    #19
    Jun 23, 2012
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 1,923
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Nilikumiss mzee wa100
     
  20. t

    timbilimu JF-Expert Member

    #20
    Jun 23, 2012
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 4,661
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hilo ni jeshi,kuna siku watakuja kufanya kitu mbaya,tutabakia tunajilaumu!
     
Loading...