Bob junior: Mimi siyo shoga, ni usanii

Discussion in 'Celebrities Forum' started by issenye, Aug 5, 2011.

  1. i

    issenye JF-Expert Member

    #1
    Aug 5, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 303
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    [​IMG]
    Na Erick Evarist
    Prodyuza ambaye pia ni msanii anayefanya vizuri kunako gemu la muziki wa Bongo Fleva, Raheem Nanji ‘Bob Junior’ (pichani) amefunguka kuwa, yeye si shoga ila kazi yake ndiyo inamfanya awe kama alivyo.

    Akizungumza na na Ijumaa juzikati maeneo ya Magomeni jijini Dar es Salaam, Bob Junior alisema kuwa, baadhi ya watu wamekuwa wakimtafsiri tofauti kutokana na muonekano wake bila kujua kuwa, usanii ndiyo chanzo.

    Alisema kuwa, yeye ni mwanaume kamili na watu wasiende mbali katika kujadili muonekano wake na kumuingiza kwenye ushoga bali watathmini burudani anayotoa.

    “Watu wanashindwa kuelewa kama usanii ni kazi kama zilivyo kazi nyingine, lazima mtu uwe tofauti kuanzia muonekano, mavazi na hata staili yako ya kutoa burudani kwa mashabiki, kama ni shoga mbona hata leo tu nilikuwa na baby wangu?” alisema Bob Junior.

    Hivi karibuni gazeti dada na hili (Risasi Jumamosi) liliripoti kuwa, Bob Junior alibambwa maeneo ya Mwananyamala jijini Dar es Salaam nyumbani kwa Miss Kiswahili 2009, Rehema Fabian lakini wawili hao walipohojiwa hawakuweka wazi uhusiano wao licha ya huko nyuma kudaiwa kutoka kimapenzi.
     
  2. s

    shosti JF-Expert Member

    #2
    Aug 5, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,958
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 38
    mhh ila huyu mkaka sijui kwa nini mwenzenu.....kama sio anaelekea!!!
     
  3. f

    fukunyungu JF-Expert Member

    #3
    Aug 5, 2011
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 724
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 18
    sasa hii thread inatafuta nn humu? Tupa kule.
     
  4. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #4
    Aug 5, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,298
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 38
    Ukishaona mtu anaanza kujitetea uje kuna ulakini!!
     
  5. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #5
    Aug 5, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,744
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ikishafikia hatua ya kubidi kukana eti wewe sio shoga basi inabidi ubadilike.
     
  6. Muuza Sura

    Muuza Sura JF-Expert Member

    #6
    Aug 5, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,922
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 48
    swagga za kike ndo maana mbona watu wakali mauzo mia way back lakini kashfa hazituhusu.....manake magomeni nayo ndo wanapotoka mashoga maarufu!
     
  7. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #7
    Aug 5, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,292
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mungu atustiri na vizazi vyetu.
     
  8. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #8
    Aug 5, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,525
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 38
    Nikweli usanii ni kazi kama kazi zingine lakini mbona uzidishe manjonjo kiasi cha kuzua mjadala?lisemwalo lipo....nakama halipo....,......?
     
  9. TONGONI

    TONGONI JF-Expert Member

    #9
    Aug 5, 2011
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 1,013
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mhhhh! usanii gani huu mbona kina Joti wanasanii kike tena waziwazi lakini hakuna dhana hiyo?..Bro kuna jambo mpaka yamekufikia na umeamua kusema!
     
  10. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #10
    Aug 5, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,702
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 38
    Hivi watu wantaka msanii awe vpi?akiwa mchafu lawama,akijipenda lawana,
    mwacheni aishi maisha yake-kumbukeni hatuwez kuwa sawa,mimi naona yupo kawaida tu-
    PIGA KAZI BOB JUNIOR-BAACHE BASEME
     
  11. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #11
    Aug 5, 2011
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,554
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 38
    Muhogooo weee... Andaziiii weeeeee!!!
     
  12. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #12
    Aug 5, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ukitaka kujua Upupu...Basi soma hii thread.
     
  13. m

    matambo JF-Expert Member

    #13
    Aug 5, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 731
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    apunguze kukata mauno kwenye nyimbo zake , mauno yale yawatia watu wasiwasi wakati wimbo wenyewe unakuwa hauna beats za kukatika

    azawaiz, hayo ni majungu tuu ya waswahili
     
  14. K

    Karry JF-Expert Member

    #14
    Aug 9, 2011
    Joined: Mar 26, 2011
    Messages: 266
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    badilika kuwa kama wanaume wenzio we hujiulizi kwa nn unawekwa kundi hilo, mbona wakina joti na mpoki hawaitwi mashoga na wanaigiza kama mademu, badilika mshkaji
     
  15. B'REAL

    B'REAL JF-Expert Member

    #15
    Aug 9, 2011
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 2,958
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 38
    hakaa kajamaa kweli kana elekea shosti..kwanza inaonekana mda mwingi anatumia kwenye kioo kushinda demu wake,afu mbona hataa kashfa ya demu hanaaaa
     
  16. EvJ

    EvJ JF-Expert Member

    #16
    Aug 9, 2011
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 201
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ngoja aje awageuzie kibao ndo mtambue kuwa n shoga au la.
     
  17. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #17
    Aug 9, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,134
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 38
    Mwanaume gani anakaakikekike
     
  18. Criss

    Criss JF-Expert Member

    #18
    Aug 9, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 826
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dah!ngoja tuanze kumtegea camera ....unaweza kuta kanaliwa kweli haka kajamaa.
     
  19. S

    Stuxnet JF-Expert Member

    #19
    Aug 11, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,008
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 38
    Ukimuona tu ya kwanza unagundua tu kuwa ni shoga. Hata kwenye ugomvi wake na Wema Sepetu kumbukeni kuwa Wema alidokeza vitu Fulani kuhusu huyu Shoga.
     
  20. Fasouls

    Fasouls JF-Expert Member

    #20
    Aug 11, 2011
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 881
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 18
    Kwahyo usanii ndio unaomfanya awe hivyo alivyo yaan kuwa shoga! Duuuhhh!
     
  21. i

    igwe sr. Senior Member

    #21
    Aug 11, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 89
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    apunguze uno la chumbani
     
  22. M

    Marytina JF-Expert Member

    #22
    Aug 15, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,070
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 38
    wewe laini kabisaa wa kupeleka puani uliwe
     
  23. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #23
    Aug 15, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,017
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 48
    Toto linakata mauno hilo.
     
  24. Tosha

    Tosha Senior Member

    #24
    Aug 18, 2011
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 6
    ana uwezo mzuri sana wa kukata mauno tatizo wakati mwingine nakatika out of beats halafu ni producer daaah!huwa anafanya makusidi au ndo anakuwa amenogewa?imashoga wachache sana ambao wameweza kukiri mbele ya kadamnasi kuwa wao ni mashoga so sio issue kukataa issue ukweli halisi ni upi?ukweli huo si rahisi kupata kwa kuulizwa na vyombo vya habari!Diamond na marafiki zake wa karibu wanajua ukweli wenyewe!msanii ni kuwa na identity lakini kwa Bob Junior amezidisha UREMBO namsihi azidishi UTANASHATI na siyo urembuaji wa macho au mambo ya makaroraiti(caro light)au mikorogo!
     
  25. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #25
    Aug 18, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 26,075
    Likes Received: 308
    Trophy Points: 83
    madogo, ushamba unawatala, hawataki uasilia wanataka umarekani, mwisho mnaonekana kama wanawake.
     
  26. M

    MSEMAHOVYO Senior Member

    #26
    Aug 19, 2011
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huu ni ushamba kumtafsiri mtu tofauti na vile alivyo, kukata viuno ni kazi ya sanaa kwani wacheza show za muziki huwa wanafanya nini? Hata hivyo wasanii wangapi duniani wanakata viuno? Mbona hata Mr Nice enzi hizo alikuwa viuno kwa kwenda mbele, je ni shoga?

    H Baba nae hivyo hivyo, je ni shoga? Fally Ipupa nae,j e ni SHOGA? Acheni kufuatilia maisha ya mtu kama mnapenda muziki pendeni muziki kama hampendi kazi zake mpotezeeni acheni kumfuatafuata katika maisha binafsi.

    Hata kama ni shoga yanawahusu? kuweni basi na nyinyi mashoga kama mnamuonea wivu, Elton John na wengine maarufu ni mashoga na wapo juu ile mbaya mbona hamsemi?

    Acheni hizo kwanza nafikiri hamjui nini maana ya sanaa au nini maana ya msanii ndio maaana mnakurupuka na kumpakazia Bob Junior. Bob Junior kama unisoma hii mzee nakushauri makamuzi ya viuno kwa kwenda mbele asiependa kazi zako na akupotezee sio lazima awe fan wako, hiyo ni sanaa na lazima msanii aheshimiwe kulingana na hisia na mawazo yake.

    Bob Junior be more concerned with your character than reputation, because a character is what really you are and reputation is what people think you are...wapotezeeeeeee.
     
  27. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #27
    Aug 21, 2011
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,498
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 38
    pure punga nukta
     
  28. m

    mbweta JF-Expert Member

    #28
    Aug 21, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 602
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbona fally pupa anakatika lakin mwampenda.
     
  29. Hassani

    Hassani JF-Expert Member

    #29
    Aug 21, 2011
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 237
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hao wote uliowataja wanakata viuno lakini hawajazushiwa ushoga,lakini huyu kazushiwa.Hapo ndo ujiulize ana nini cha ziada kilichowafanya mashabiki wamfikirie hvyo?
     
  30. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #30
    Aug 21, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,262
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 38
    kwa sababu wanapenda kumchafulia jina.
     

Share This Page