Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bmw X6 Model of 2011

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Wakunyumba88, Aug 22, 2012.

  1. Wakunyumba88

    Wakunyumba88 Member

    #1
    Aug 22, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 93
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    Interested buyer please pm me, OD 8000, black colour
     
  2. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #2
    Aug 22, 2012
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,088
    Likes Received: 1,110
    Trophy Points: 280
    picha.....
     
  3. 1

    19don JF-Expert Member

    #3
    Aug 22, 2012
    Joined: May 13, 2011
    Messages: 572
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    yaani wewe kakushinda hata darlingtone anauza ka raum kake ka weka picha na bei kabisa.
     
  4. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #4
    Aug 22, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  5. c

    cashmoney Member

    #5
    Aug 23, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 90
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu OD unamaanisha nini? Ni sawa na kiasi gani cha fedha za kitanzania? Used au mpya?
     
  6. Nxt Millionaire

    Nxt Millionaire JF-Expert Member

    #6
    Aug 23, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 411
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    I like X6, will pm you.
     
  7. Sokwe Mjanja

    Sokwe Mjanja JF-Expert Member

    #7
    Aug 23, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 580
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Ninadhani alimaanisha Odometer reading, kiasi cha kilomita zilizokimbiwa na hii gari, kama sikosei sijui lakini.

    Gari ni nzuri kwa kweli, tatizo wengi wetu uwezo
     
  8. c

    cashmoney Member

    #8
    Aug 24, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 90
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu sokwe thanks kwa kunishusha presha, mi si ndo nkadhani OD ni vifupisho vya currency za madolla ya kidhungu,maana nusura niuze kibanda changu na kuanza kupanga mchakato wa kumtafuta huyu jamaa ninunue maana hili gari nalipenda balaa, pamoja na lile la Hyundai ix 35. Huwa yananitia wazimu.
     
  9. Fadhili Paulo

    Fadhili Paulo Verified User

    #9
    Aug 24, 2012
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 3,245
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 135
    Ni gari nzuri kwakweli hasa kwa wenye pesa zao, nililiona kwa mara ya kwanza mwaka 2008 nchini italy, niliambiwa pia inakula lita 1 ya diesel kwa kila km 4! sijuwi ni kweli sija-google
     
Loading...