Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Blessed CCM

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by The dirt paka, Apr 12, 2011.

  1. The dirt paka

    The dirt paka JF-Expert Member

    #1
    Apr 12, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ndugu wanaJF hawa jamaa walianza vizuri kazi yao yakuvaa viatu vya wakoloni na nembo safi ya nyundo na jembe literary "WAKULIMA" na "WAFANYAKAZI" WaTanganyika tukawaamini baada ya Utanzania longolongo la Kibongo likaanza, wakatuibia nchi yetu na rasilimali zetu na kututenda jeuri all because of false politics maana chama kimekuwa cha wafanyabiashara. Pamoja na udhalimu kedekede, wametuchimbia kishimo mbele ili tudumbukie, eti wamejivua gamba mbona katiba ya chama haijabadilishwa? Hii inamaana gani? Au ndo wanatublind.
    Anyway CDM pia ni wanasiasa can't they work on their interest after they get into the Whitehouse?
     
  2. Zasasule

    Zasasule JF-Expert Member

    #2
    Apr 12, 2011
    Joined: Aug 12, 2009
    Messages: 1,008
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hii post siyo kwake hapa!!this
    Technology & Science Forum
     
  3. Petiro

    Petiro JF-Expert Member

    #3
    Apr 12, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 312
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Here is Science and techn only and not politics issue or others.Nakushauri uipeleke pahala kwake ili iweze kujadiliwa na wadau:yield:
     
  4. Muangila

    Muangila JF-Expert Member

    #4
    Apr 13, 2011
    Joined: Feb 24, 2010
    Messages: 1,733
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Hii nayo vip? CCM ni simu,computer au ni softwere?
     
Loading...