Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Blandes kachukua Karagwe

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by senator, Nov 3, 2010.

  1. senator

    senator JF-Expert Member

    #1
    Nov 3, 2010
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 1,927
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Kwa mujibu wa TBC taifa Radio..Mhe Blades amechukua kiti cha Jimbo la Karagwe kwa kumshinda mgombea wa chadema.Amepata kura 32,000+ na mpinzani kapata kwenye 20++++
    CCM wameendelea kuchakachua tu.
     
  2. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #2
    Nov 3, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,765
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Tumechoka kilichobaki nin kuandamana tu
     
  3. Sokomoko

    Sokomoko JF-Expert Member

    #3
    Nov 3, 2010
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,909
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Inavyoelekea majimbo kwa vyama vya upinzani ndio basi hali hii inasikitisha kuandamana sio dawa deal unamvizia msimamizi mmoja unamchinja wengine watatia akili :A S angry:
     
  4. birungi

    birungi JF-Expert Member

    #4
    Nov 3, 2010
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 388
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    nimehuzunika sana,:doh:
    kwa habari nilizopata nasikia magari ya ffu yanaenda mengi pale halmashauri.barabara haipitiki.
     
  5. The Dreamer

    The Dreamer JF-Expert Member

    #5
    Nov 3, 2010
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    CCM Mungu awape adhabu ya milele...mfe wote ikiwezekana
     
  6. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #6
    Nov 3, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,177
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    Inavyoonekana jana ndo ilikuwa mwisho upinzani kupata viti?
     
  7. LoyalTzCitizen

    LoyalTzCitizen JF-Expert Member

    #7
    Nov 3, 2010
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 1,750
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Matokeo yote ya kuanzia jana ni mchakachuo kwa kwenda mbele! CCM wamekuwa waroho kama mapaka shume!:A S angry: shame on u!
     
  8. Makalangilo

    Makalangilo Senior Member

    #8
    Nov 3, 2010
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    tahadhari kwa kuamsha hisia za mauaji,unaweza kuishia the hague!
     
  9. Mpiganaji tz

    Mpiganaji tz Member

    #9
    Nov 3, 2010
    Joined: Jul 22, 2010
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nimepatwa na nini? najaribu kuanzisha topic lakini sioni option hiyo!! au kuna mkono wa mtu? hebu nisaidieni wana jf
     
  10. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #10
    Nov 3, 2010
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 2,966
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Blandes yuko safi, bado kijana ni msomi, na anaona mbali. Anastahiri
     
Loading...