Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Blackberry curve 8520, bold 9000 zinauzwa...

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Ayusema, Oct 13, 2011.

  1. Ayusema

    Ayusema JF-Expert Member

    #1
    Oct 13, 2011
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 529
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Blackberry curve 8520 280000
    blackberry bold 9000 320000
    good condition....... blackberry-curve-8520-purple.jpg
     
  2. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #2
    Oct 13, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    weka hadharani bei.
     
  3. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #3
    Oct 13, 2011
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    mkuu unamaanisha used sio....bei sio mbaya....
     
  4. joseeY

    joseeY Senior Member

    #4
    Oct 13, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 109
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ni PM bei mkuu
     
  5. KALYOVATIPI

    KALYOVATIPI JF-Expert Member

    #5
    Oct 13, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,418
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Bei mbona kaandika au ujuisoma?
     
  6. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #6
    Oct 13, 2011
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,539
    Likes Received: 421
    Trophy Points: 180
    He he huenda kwake hakuna umeme ni usiku ndio maana hajaona bei,mambo ya kutumia simu kusasambua news usiku kupitia simu wakati hakuna umeme inakuwa taabu kidogo
     
  7. mojoki

    mojoki JF-Expert Member

    #7
    Oct 14, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 1,321
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    mimi ninayo blackbery curve kama hiyo yako nauza 240000 net
     
  8. Nassir93'

    Nassir93' JF-Expert Member

    #8
    Oct 14, 2011
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 231
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    umeitumia muda gani mkuu
     
  9. M

    MWENDAKULIMA JF-Expert Member

    #9
    Oct 14, 2011
    Joined: Jul 17, 2009
    Messages: 958
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Nadhani wanataka neno lenyewe "bei" lionekane ndiyo waelewe kwamba hiyo 280000 na 320000 ni bei na si model ya hizo simu.Kazi kweli kweli teh teh teh
     
  10. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #10
    Oct 14, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,684
    Likes Received: 1,826
    Trophy Points: 280
    Bei hua zinaandikwa kwa kuanza na "currency code" kama Tzs, Usd, Yen n.k.
    Na kwa hela yetu ya madafu mwisho unaweza kumalizia
    /= kumaanisha hakuna Senti.
    Pia lazima kila baada ya tarakimu tatu kutoka kulia utenganishe na "," (koma),
    Sasa mambo ya kuweka linamba tu sijui 280000 halieleweki kama ni toleo la simu, ukubwa wa simu, typing error ama vipi!!!
    Mnatuzingua tu!!
     
  11. k

    king11 JF-Expert Member

    #11
    Oct 14, 2011
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 328
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hivi blackberry curve nazo zipo kwenye mfumo wa free internet kwenye mitambo yao ya uingereza na canada?
     
  12. M

    MWENDAKULIMA JF-Expert Member

    #12
    Oct 14, 2011
    Joined: Jul 17, 2009
    Messages: 958
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Kweli vilaza hawawezi kwisha nchi hii,subiri basi atakuja kukuwekea bei.Lakini naomba nitabiri bei atakazokuandikia ni Tsh 280,000/= na Tsh 320,000/= Ungwini kazi kweli kweli teh teh teh
     
  13. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #13
    Oct 15, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,684
    Likes Received: 1,826
    Trophy Points: 280
    Kilaza ni wewe usiejua hata bei inaandikwaje.
    Na nahisi utakua umesoma kupitia mpango wa MEMKWA tu.
    Kwakua amesema bei ipo hapo, na pia ameweka toleo la simu ndio ikawa rahis kwako kujua halafu kuja kuzuga unatabiri, tabiri siku yako ya kufa basi kama we ni mtaalamu sana.
     
  14. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #14
    Oct 15, 2011
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Ebo!!!
     
  15. M

    MWENDAKULIMA JF-Expert Member

    #15
    Oct 16, 2011
    Joined: Jul 17, 2009
    Messages: 958
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Bwa ha ha ha ha. That's the best i can do. Naogopa ban mkuu,tuishie hapa.
     
  16. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #16
    Oct 16, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,684
    Likes Received: 1,826
    Trophy Points: 280
    Poa, tuishie hapa!
     
Loading...