Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Birthday ya IRENE UWOYA wa KATAUTI

Discussion in 'Jamii Photos' started by Lucchese DeCavalcante, Dec 30, 2011.

  1. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #1
    Dec 30, 2011
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]
     
  2. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #2
    Dec 30, 2011
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]
     
  3. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #3
    Dec 30, 2011
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]
     
  4. Makindi N

    Makindi N JF-Expert Member

    #4
    Dec 30, 2011
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 1,069
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Wanaume tunahudumia sana!
     
  5. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #5
    Dec 30, 2011
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,073
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    tunatumika kupita kiasi yani........lakini hawa mbuzi huwa hawaelewi
     
  6. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #6
    Dec 30, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    Hawa si wamegombana tena na katauti kamchukua mtoto na kamwambia irene akiendelea na upumbavu wake akae tayari kupokea maiti tatu(katauti,chrish na mtoto wake wa kwanza wa katauti)u
     
  7. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #7
    Dec 30, 2011
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,576
    Likes Received: 2,487
    Trophy Points: 280
    Wanyarwanda kuua si kazi ngumu sana kwao
     
  8. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #8
    Dec 30, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    vivazi vya kinadada mmh manyonyo yote nje ,mapaja nje ,hivi huu ndo urembo wenyewe?
     
  9. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #9
    Dec 30, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    am suprised too; kumbe watembea uchi (vichaa) ni wengi sana hapa nchini!!
     
  10. saragossa

    saragossa JF-Expert Member

    #10
    Dec 30, 2011
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 2,093
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    afu hapo unakuta tumepagwa kama kumi hivi, kila mmoja na mchango wake.....gadeem
     
  11. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #11
    Dec 30, 2011
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    biashara iko sokoni hiyo
     
  12. saragossa

    saragossa JF-Expert Member

    #12
    Dec 30, 2011
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 2,093
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    to be honest me mkaa uchi simtaki hata kidogo yani anantia kinyaa tu. mi napenda kitu kilichokuwa covered bana, ikitokea akakaa mkao flani ukapata japo kuona asilimia ndogo tu ya mwili wake u go crazy and then unaanza kutengeneza picha ya jinsi gani anaweza kuwa when she is nude.....hapo lazma hisia zije juu sanaaaaa
     
  13. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #13
    Dec 30, 2011
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    sio urembo ni matangazo ya biashara..hao wote hapo ni malaya wanaojiuza, wanatofautiana mazingira ya kupatikana tu tofauti na wale wa ambiance, but they are almost the same!
     
  14. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #14
    Dec 30, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,532
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Si walisema wameachana?Au?
     
  15. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #15
    Dec 30, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,671
    Trophy Points: 280
    yellow...
     
  16. Eng. Y. Bihagaze

    Eng. Y. Bihagaze Verified User

    #16
    Dec 30, 2011
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 1,474
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Do!!
    Kuna watu wako Bize jamani, paja Lisipite mbele ya macho yao LAZIMA walikung'ute picha na kuimwaga JF..
    Mh! mie napitaga tu..sisemi chochoote!!
     
  17. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #17
    Dec 30, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mtaji wa maskini ni nguvu zake, mtaji wa masupa star wa kike wa bongo ni miili yao na ndiyo maana wanaongoza kukaa uchi ili wakware wapate picha kamili.
     
  18. Mwakalinga Y. R

    Mwakalinga Y. R Tanzanite Member

    #18
    Dec 30, 2011
    Joined: Oct 22, 2008
    Messages: 2,723
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Kweli JF ni zaidi ya social netiweki...
     
  19. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #19
    Dec 30, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    Wanawahaibisha madada wetu ambao wastaarabu
     
  20. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #20
    Dec 30, 2011
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 2,965
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135

    Ndiyo mastaa wa Tanzania kwenye mambo ya sinema
     
Loading...