Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Birthday Ex

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Soulbrother, Dec 10, 2009.

  1. Soulbrother

    Soulbrother JF-Expert Member

    #1
    Dec 10, 2009
    Joined: Apr 14, 2009
    Messages: 409
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Washikaji leo birthday yangu lakini hiyo sio ishu, ishu ni kwamba ex wangu wa mwaka wa 99 amenipigia kunipa hongera na anataka nikachukue zawadi ambayo ameniambia laiv kuwa ni ule mchezo wa siku zote.

    Tatizo ni kwamba aliniacha long time: nilikuwa nahangaika sina hili wala lile sasa mambo yangu afadhali, ananitega.

    Cha kushangaza mambo yake safi zaidi na ukiangalia kitu chenyewe kimetulia utadhani gari lililotoka DT Dobie asubui.

    Naoma ushauri, Do i enjoy that gift ama nitulie nikapate bia mbili jackies baadae na washikaji?
     
  2. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #2
    Dec 10, 2009
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    mhh mnadanganyikiga sana na huo usemi" katulia"....khaa hebu muwe mnajitambua kidogo jamani.
     
  3. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #3
    Dec 10, 2009
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Mkuu usile matapishi hayo achana nayo songa mbele, mpe thanx tu, huwezi jua kwa nini anakurudia, may be soko limeisha au tayari DEGE LISILOLIWA, wewe mwanaume bana kaza moyo watoto wazuri kibao mtaani, huyo atakutoa mood yote ya siku yako ya kuzaliwa na ukashindwa kulijenga taifa. Nahisi ukimega tuu atakuganda kama ruba huyo ACHANA NAE!
     
  4. s.fm

    s.fm JF-Expert Member

    #4
    Dec 10, 2009
    Joined: Jul 8, 2009
    Messages: 669
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    ebwana da!
     
  5. GP

    GP JF-Expert Member

    #5
    Dec 10, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    stuka mpwa.
    miaka 10 ni mingi sana, huwezi jua afya yake.
    naomba kukuuliza kitu, kwani wewe hujapata Girl Friend mwingine tangu 1999?????.
    kama unaye stick nae,kama huna nenda kwa washkaji kagonge bia.
    TENA ITAKUA JAMBO JEMA KAMA UKIWA-PM WAPWA JIONI TUKAKUPA HONGERA KWA
    BESIDEI, ACHANA NA KIMEO HICHO,
    BTW
    HAPPY BIRTHDAY SoulBrother!!!!!.
     
  6. Hebrew

    Hebrew JF-Expert Member

    #6
    Dec 10, 2009
    Joined: Jul 3, 2008
    Messages: 486
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    SoulBrother: Damia Mbele Nyuma Mwiko!!
     
  7. Shishi

    Shishi JF-Expert Member

    #7
    Dec 10, 2009
    Joined: Feb 11, 2008
    Messages: 1,245
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    we nenda kula vitu rudi zako ahahahhahhhhhhhhhhh...huo si ndio wasia wa wapwa!!!
     
Loading...