Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Binti wa Mzindakaya amkashifu Dr. Slaa kwenye facebook

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Leornado, Jan 4, 2011.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. L

    Leornado JF-Expert Member

    #1
    Jan 4, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,534
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Haya ndio yaliyopo kwenye status yake FB ikifuatiwa na shutuma kali dhidi ya Dk Slaa bila kujali maisha duni ya TZ.

    Violet Mzindakaya:"Hivi DK SILAA unachoitakia hii nchi nini????haya umeona ya katiba yamekwisha sasa unamhusisha MH Rais na umiliki wa DOWANS!!!!!!!we ni mtu mzima na ulifikia mpaka hatua ya kugombea Urais ukashindwa, bado unaendelea tena na uzushi kama huna hoja kaa kimya.....TUNAKUHESHIMU SANA kama wenzio hawakwambii basi ila minakueleza unaanza kuboa sasa......."
     
  2. L

    Leornado JF-Expert Member

    #2
    Jan 4, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,534
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Sijaelewa kama watoto wa vigogo huwa wanatumiwa kuharibu upinzani au ndio kusema hawajui life la uswazi likoje kiasi cha kukashifu juhudi za upinzani bila ushahidi wowote. Nimesikitishwa sana na huyu binti Mzindakaya na namshauri aachane na Slaa manake mpaka sasa hamna alichosema Dk Slaa kikawa sio kweli kuanzia Richmond, Dowans etc.
     
  3. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #3
    Jan 4, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Facebook ingebaki huko huko! Unataka mpaisha bure
     
  4. z

    zamlock JF-Expert Member

    #4
    Jan 4, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,822
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    wewe mzindakaya kapumzike salama kijijini kwako tuache tupambame na nchi yetu hii lengo letu nikuikomboa kutoka kwenye mikono ya mafisadi na usimsakame dk slaa watu walioko nyuma yake ni wengi sana na tunamtegemea sana kwa sababu ndiye raisi aloyoko kwenye mioyo ya watanzania kama mmeshindwa kuzungumzia maswala makubwa ya nchi na kumshauri raisi basi huna budi kukaa kimya ukatuacha tunapambana
     
  5. L

    Leornado JF-Expert Member

    #5
    Jan 4, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,534
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Rev Masanilo inauma sana kuona upinzani unakandamizwa bila hatia. I thot here is where we dare to talk openly??Source ya habari isiwe ishu, je Dk Slaa anastahiki kudhalilishwa na huyu bint asiejua chochote?? Lazima tuonyeshe kuwa Dk Slaa ana kubalika na wapinzani kama yeye ni muhimu kwa taifa hili.
     
  6. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #6
    Jan 4, 2011
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160
    Nguruwe apite tuuuu, leo SINA MKUKI.


    [​IMG] [​IMG]

    Anavyosema huyu Mamaa aliyemaliza Kampala University mwaka jana:

    ++>> Ung"are peke yako Dk Jakaya Kikwete na wabunge wote kutoka chama kinachoeleweka CCM Oyeeeeeeeeeeee

    ++>>narudia tena faraja kwa hiyo kweli una uhakika Mh JK anamiliki dowans??????na umeshasema serikali hapa ni vitu tofanauti kaka,hapa ni tuhuma kwa Rais mwenyewe si serikali sasa labda mwenzetu ulipata bahati yakuoa alikosaini saini...naona Bw Silaa alikuonyesha kidogo tuambie na ataach kwenye email yangu36 minutes ago

    ++>>Tukichekea haya ipo siku nanyi mtakuja kuwa viongozi humu ndani alafu unasingiziwa kitu kama hicho,tatizo tunasahau kuwa Mh JK nayeye ni binadamu,tunamuona kama kuwa Rais hivi hana hisia nayeye minakwambieni amshukuru kweli ingekuwa Uganda angeona chamtema wa kuni
     
  7. m

    mzambia JF-Expert Member

    #7
    Jan 4, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 869
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    hajui atendalo huyo
     
  8. Sokwe Mjanja

    Sokwe Mjanja JF-Expert Member

    #8
    Jan 4, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 580
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Mwacheni binti afurahishe nafsi yake jamani, kazaliwa baba mbunge mama anakwenda sokoni na landcruiser VX, yeye shule anapelekwa na dereva wa serekali chakula home wanalazimishwa kula sasa wale wa vijijini atawajuaje? Ushauri tu wa bure labda mmwambie kuwa mambo yanabadilika siku hizi, asijijazie hope akadhani wadanganyika bado wamelala, anaweza kumuona baba yake anang'aa kwa pilato siku moja akashangaa
     
  9. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #9
    Jan 4, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 180
    Ilo jina linanikumbusha mkopo uliochukuliwa kwa security ya BOT wa mradi wa ngombe kule Lyamba lya Mfipa
     
  10. k

    kosamfe Member

    #10
    Jan 4, 2011
    Joined: Apr 14, 2009
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tumsamehe
     
  11. M

    Miss Pirate JF-Expert Member

    #11
    Jan 4, 2011
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 307
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Huyu mbibi afunge domo lake. Utafikiri hajui kinachoendelea nchini. kwani huyo mkwere wake ni raisi foreva? zero brain kabisa
     
  12. Diehard

    Diehard JF-Expert Member

    #12
    Jan 4, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 354
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hiyo picha inanikumbusha kabinti nilikutana nako pale Knyama bondeni baa almaarufu kwa Devi naweza kusema kalikuwa uchi kabisa sauti iliyobomolewa na pombe ngumu kumeza kwa picha nadhani kamemegwa na Kikwete.

    Hakana thamani ya kukukaendelezea mjadala
     
  13. tanga kwetu

    tanga kwetu JF-Expert Member

    #13
    Jan 4, 2011
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 1,561
    Likes Received: 259
    Trophy Points: 180
    ....hiyo anayompa Mkwere kama ni bussiness card yake basi kwisha kazi yake=hakupona so mwache amtetee ^&^*& wake. anatuletea za kingese watu tumepigika na mafisadi ikiwemo familia yake. kama anatarajia ubunge wa viti maalum huko mbele ya safari, huwa hawaanzi hivi.
     
  14. N

    Nyumbu- JF-Expert Member

    #14
    Jan 4, 2011
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 892
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Lazima atetee unga wake jamani! Baba yake amechota pale BOT na sijui kama anarudisha ule mkopo. Na tayari amepata tenda ya kusupply nyama Zambia, sasa mnategemea kabinti ka watu kasitetee hilo?
    Ila namshauri tu baba yake ajitahidi kulipa ule mkopo vinginevyo by 2015 atakimbilia Zambia!
     
  15. L

    Leornado JF-Expert Member

    #15
    Jan 4, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,534
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Inauma maana maisha ni magumu na bado tunatakiwa tulipe Dowans billions of money kwa kodi yetu. Iweje mtanzania huyu anadiriki kutetea Kikwete kuwa hausiki? raisi mwenye kapiga kimya. Huyu dogo naona ana wasi wasi CCM ikiondolewa atakosa viti maalum na uwaziri 2015.

    She is having everything hajui kuumiza kichwa upate pesa za kodi, nauli, watoto shule, mavazi, usafiri nk. Yeye kila kitu analetewa na serikali ndo maana anaitetea.
     
  16. WAKUNJOMBE

    WAKUNJOMBE Senior Member

    #16
    Jan 4, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 188
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    Wana Jf...haka binti sikapati vizuri.........ila nahisi nikalopokaji

    nashauri kama kuna mwaJF anakaa nako karibu au ankachakachua basi akafundishe adabu..............
     
  17. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #17
    Jan 4, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Bana Imbwa.....Wo wo wo (Franco & Madilu)

    [​IMG]
     
  18. O

    Omumura JF-Expert Member

    #18
    Jan 4, 2011
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 476
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    malaya mkubwa huyo tangu akiwa uhuru publications.
     
  19. Zakumi

    Zakumi JF-Expert Member

    #19
    Jan 4, 2011
    Joined: Sep 24, 2008
    Messages: 4,574
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Sikonge,

    Hapa mi mkuki ninao. Kwikwikwi.
     
  20. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #20
    Jan 4, 2011
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,944
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    We binti wa Mzindakaya wewe, hivi kuwa kwako kote mwana CCM Dr Slaa hajawahi kukuboa mpaka leo? Upo nchi gani wewe? Wenzio kina Salva, Jk ,Tambwe, Rostam, EL na wengine alishawaboa zamani kumbe wew ulikuwa bado? Visichana vingine bwana? Anaitakia nini nchi wewe unaitakia nini nchi hii kwa kumkejeli mtetezi wa wanyonge dr slaa? Umekopi taarifa ya salva na kuweka facebook ama kweli wewe kilaza wa kutupwa. Nafikiri umeanza kuwa limbukeni. Hebu basi watangazie wananchi kwamba alichosema Slaa sio kweli uone moto wake. Videmu vingine bwana
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...