Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Binti wa kinigeria aliyefanya mapenzi na nyani afariki

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kimatire, Jun 7, 2012.

  1. kimatire

    kimatire JF-Expert Member

    #1
    Jun 7, 2012
    Joined: Nov 27, 2008
    Messages: 365
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    This is yet another Shocker….
    Her name I got was Cynthia, she was picked by an Alhaji, and they went to have fun, after that the Alhaji took her to his guest house, and gave her $2000 to suck and sleep with his monkey, she refused at first, but on a second thought, she agree to do it, after all its just a matter of 5 to 10 mins for that huge amount.
    After the ordeal the alhaji went to drop her and drove off, few hours later she started complaining of stomach ache, she thought it was normal thing, but from what we gathered few hours later, maggots start coming out from her private parts, her friend tried to rush her to the hospital but it was too late…………. She died before they could do anything.
    Sometimes I wondered why our girls refuse to learn, they hear and see things happening every day, but for the love of money, they can do anything
    Her full identity was not given as it’s a thing of shame…………
    Please ladies be careful…Tamaa mbaya..!!
     
  2. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #2
    Jun 7, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Sold her soul to the devil, another way to work!
     
  3. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #3
    Jun 7, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,026
    Likes Received: 3,591
    Trophy Points: 280
    filamu za kinaijeria hizo, yaani funza wa-develop in few hours of count?
     
  4. rushanju

    rushanju JF-Expert Member

    #4
    Jun 7, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 2,101
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    Funza ni matoto ya inzi. Sasa unataka kuniambia kuwa kwa muda huo tu inzi walikuwa tayari wameisha ingia na kutaga na mayai yalisha komaa mpaka kuwa funza? Mi sijaelewa vema au labda mi ni mgumu kuelewa...
     
  5. LD

    LD JF-Expert Member

    #5
    Jun 7, 2012
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    He! Makubwa haya....mmh very sorry to her.....R.I.P
     
  6. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #6
    Jun 7, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Alhaji???? alikwenda hija huyo....aiseeee
     
  7. s

    sugi JF-Expert Member

    #7
    Jun 7, 2012
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,248
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Au huyo alikuwa na std ambayo ipo kwenye dangerous stage
     
  8. Mohamedi Mtoi

    Mohamedi Mtoi R I P

    #8
    Jun 7, 2012
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,326
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 0
    Hapa kuna mambo mawili ambayo yanaweza kusadifu uongo.

    1. Limetumika jina la Alhaji makusudi ili kuchafua taswira ya maalhaji. Kwa wale wanao jua ma alhaji na kitendo kilichoelezwa binafsi nauona mpakazo (huo ni mtazamo wangu)

    2. Funza kwa namna yoyote ile hawawezi kujitengeneza kwenye mwili wa binadamu ndani ya dakika chache halafu waanze kudondoka kama wanavyo dondoka kwenye mzoga.

    Kwa mantiki hiyo. Kama namba mbili ni ni kweli basi hapa kuna upishi wa habari hata kwenye namba 1. Huu ni uongo wa mchana kweupe.
     
  9. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #9
    Jun 7, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 897
    Trophy Points: 280

    Humo kwenye blue_nakushauri usipende kuusemea moyo wa mwingine,.....au dini imekupofua uono/vision ya mambo.
     
  10. mzurimie

    mzurimie JF-Expert Member

    #10
    Jun 7, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 6,152
    Likes Received: 1,557
    Trophy Points: 280
    hii kitu inatokea sana na huyo ametoa pesa hizo yeye atatengeneza nyingi zaidi. ni atakuwa amejiunga na kitu labda cult or ..., kupata utajiri au biadhara zake ziendelee. na hiyo ni moja au ndio condition pekee aliyonayo ili mambo yake yaendelee au atadirika yeye either kifo, kichaa, chochote na kupoteza yoteee aliyoyajenga.

    sasa amemtumia binti huyo kwa ritual/sacrifice hiyo, na inaegemea inabidi afanye kila wakati gani, labda baada ya miezi fulani, mwaka, etc. inasikitisha sana tena sana na inatokea mabinti wengi hupotea kwa njia tofauti.

    ndio funza wanatoka kwa wengi tu. inasikitisha wao kutumia pesa as wengi tama hujaa.

    halafu ni wajanja wengi wanamzoea binti kwa muda ili ku build trust then weeeeeeee, na wengi wanakuwa hawajaonana na watu around binti ili wadsijulikane au wanaweza toka mfano, Musoma kwenda Mtwara kutimiza mambo.

    Tanzania lazima mambo yaku sacrifice yapo

    SAD
     
  11. mzurimie

    mzurimie JF-Expert Member

    #11
    Jun 7, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 6,152
    Likes Received: 1,557
    Trophy Points: 280
    ndio maana inasemwa tembea uone au usikie. kwani lazima ujue kila kitu, achana na sayansi hapa ni maisha.
     
  12. mizambwa

    mizambwa JF-Expert Member

    #12
    Jun 7, 2012
    Joined: Oct 8, 2008
    Messages: 3,970
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    ......... Stil Loading Network........60%......


    MIZAMBWA
    INANUMA SANA!!!
     
  13. s

    sweke34 JF-Expert Member

    #13
    Jun 7, 2012
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 2,528
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Udaku...
     
  14. KALYOVATIPI

    KALYOVATIPI JF-Expert Member

    #14
    Jun 7, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,418
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    hata asingebanduliwa na ngedere kufa ni lazima watz wabishi sana kwenye kuamini ktk kufa ndo mana kwenye misiba mnalialia kama watoto
     
  15. KALYOVATIPI

    KALYOVATIPI JF-Expert Member

    #15
    Jun 7, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,418
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    hata asingebanduliwa na ngedere kufa ni lazima watz wabishi sana kwenye kuamini ktk kufa ndo mana kwenye misiba mnalialia kama watoto :sent from my NOKIA 6120c using jf
     
  16. Nzowa Godat

    Nzowa Godat JF-Expert Member

    #16
    Jun 7, 2012
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 2,533
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Hakuna ukweli wowote. Hizi ni simulizi za kinaijeria tu.
     
  17. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #17
    Jun 7, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    so sory to sister cynthia for kwa kuendekeza njaa....
     
  18. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #18
    Jun 7, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
  19. O

    OgwaluMapesa JF-Expert Member

    #19
    Jun 7, 2012
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 10,949
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Du dem mkali kinyama lazima niwe fisadi...
     
  20. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #20
    Jun 7, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,905
    Trophy Points: 280
    Huyu dada anaonekana hata usoni ana msongo fulani,
    au ndo kusaka manoti sijui, lakini alikuwa mzuri sana. R.I.P.
     
Loading...