Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Binti wa kihindi ananitesa...

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by GAZETI, Dec 10, 2011.

  1. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #1
    Dec 10, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 246
    Trophy Points: 160
    Anauza duka la vifaa vya Kompyuta maeneo ya posta, nilienda kununua External Hard-disk. Wakati ananipatia akaniminya kidogo kiganja cha mkono wangu

    Nilisisimka si mchezo, Halafu yule mh... maana umbo lake si flat kama wahindi wengi tunaowaona Bongo. Sijui nianzie wapi maana zoezi la kwanza lilikuwa kumuondoa mawazoni imeshindikana........

    Yule akicheka kuna vishimo vile kwenye mashavu sijui vinaitwaje............ Ni mpole hana dharau. Yaani haki ya Mungu nampenda yule dada. Nakosa raha maana naona ni kina kirefu sijui kama nitaweza kupiga mbizi

    Jamani mwenye mistari ya kuingilia kwa Muhindi niko tayari hata kumlipa.
     
  2. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #2
    Dec 10, 2011
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    Wahindi ni binadamu kama wengine, wanaingilika sana.

    Ila kaka zao ni noma. Watakufanyizia hadi uhame nchi wakati nchi ni yako mwenyewe. Ubaguzi wao unashangaza. Wao wanachukua dada zenu, lakini wanawanyanyapaa nyie kuchukua dada zao.

    Yahitaji "kuvunja ukimya' waache ubaguzi wao uliopitwa na wakati.
     
  3. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #3
    Dec 10, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 246
    Trophy Points: 160
    Hapo kwenye Red huwa nasikia sana hizo story ingawa sina uhakika kama zina
    ukweli please kama kuna mtu ana ushahidi kuwa imewahi kutokea ni vizuri akitufahamisha.
     
  4. shizukan

    shizukan JF-Expert Member

    #4
    Dec 10, 2011
    Joined: Jan 16, 2011
    Messages: 1,159
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Mkichekewa tu tayari mioyo imewaruka, kakuminya ili uje kununu na 'Fulashi Diski'. Lakini usijali utampata tu, nenda na tambuu. Kwa maelezo zaidi, angalia muvi za kihindi au songhi
     
  5. M

    Mtei Member

    #5
    Dec 10, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Jitaidi kaka bt hao kuwapata ngumu kutokana na unyanyapaa wao kwa ngoz nyeusi na hata akikupenda yeye utaambulia ugirlfriend na boyfrnd 2. Ukijitaidi sana ni mate na kupewa tigo cause hao wanatakiwa waolewe wakiwa bikra.
     
  6. Ahmad Mussa

    Ahmad Mussa Member

    #6
    Dec 10, 2011
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 42
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Jitahidi kupeleka zawadi ya pilipili mara kwa mara.
     
  7. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #7
    Dec 10, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 246
    Trophy Points: 160
    Dah! Hii ndio miaka 50 ( HAMU SINA YA UHURU) Umeme umekatika nitarudi tena baadae ila we ulosema nirudi kwa flash disk umenichekesha
    mbona kuna rafiki yangu anaenda mara kwa mara hajaminywa?

    Halafu mi nimependa tu si kwa sababu ya kuminywa........ Kuminywa ni kama
    chachandu tu kwenye mlo.
     
  8. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #8
    Dec 10, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,868
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    ha ha ha ha ha
     
  9. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #9
    Dec 10, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,244
    Likes Received: 1,458
    Trophy Points: 280
    haaahaaaaaaa dah hii kali yani kaminywa ili aje anunue flash disk???????
     
  10. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #10
    Dec 10, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 246
    Trophy Points: 160
    Mweh ngoja nitarudi baadae umeme umekatika lakini umenitisha kaka!
     
  11. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #11
    Dec 10, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Wala usimpe yeye, wape hao kaka zao. Na ninakushauri ziwe pilipili mbuzi na kichaa, hapo utawaloga. Wahindi wakiona pilipili wanasahau hata tafauti zao na magolo.

    :focus: Usije kutumia gia nzito kama kumpachika mimba ili uruhusiwe kumuoa. Watampeleka India India akatoe (Kutoa TZ umebea mwingi) au na wewe watamtuma golo yeyote akupige busa la gari ukae kitandani maisha.
     
  12. Wambandwa

    Wambandwa JF-Expert Member

    #12
    Dec 10, 2011
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 1,951
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 160
    Kama hiyo story ni kweli ukirudi tena mwombe namba ya simu tena kwa sauti ukijidai kwamba in case chombo ulichonunua kisipofanya kazi. Kama kakupenda kweli atakupa yake binafsi na mpigie immediately ukitoka dukani. Ongea kama mwanamme na mpe appointment (usitegemee atakubali sehemu iliyo open, wanajiua machinjio yao yako Namnani - Sinza, kama huna gari lenye tint windows then forget her, au iba kaba kopa uwe na nyenzo hiyo.
     
  13. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #13
    Dec 10, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,088
    Likes Received: 1,110
    Trophy Points: 280
    hahaha nakumbuka uliwahi kuja na thread unataka kuoa muhindi.. na ulitaka kwenda india.... bado tu wafukuzia wahindi broda! good luck! jaribu!


    "ᵀᴴᴱ'ᴼᴿᴵᴳᴵᴻᴬᴸ✯
     
  14. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #14
    Dec 10, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    ha ha haha, ushauri wa wadau ninyi ni kama wa mganga wa kienyeji wa njoo na kuku mweusi mwenye kichwa kikubwa kama cha mbuzi.

    Mmenichekesha sana

    nenda tena dukani kachukue quotation ya bidhaa tofauti afu tulia akuhudumia yeye sasa uchanganye na za kwako hadi upate namba yake ya simu
     
  15. OLESAIDIMU

    OLESAIDIMU JF-Expert Member

    #15
    Dec 10, 2011
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 19,206
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    She is good in customer care.......yaani umedata mpaka nouma mazee angekuwa hotel attendant naona ungehamia hapo usahau na kwako.....wanaume tujikaze jamani
     
  16. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #16
    Dec 10, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Atakuwa aliangalia sana movie za kuchikuchi hotahe enzi zile zinaoneshwa kwenye vibanda 50

     
  17. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #17
    Dec 10, 2011
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,563
    Likes Received: 2,066
    Trophy Points: 280
    ......Wakimgundua hutamuona tena hata hapo dukani!!!wabaguzi sana sana na magolo!!
     
  18. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #18
    Dec 10, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 246
    Trophy Points: 160
    Una kichwa kizuri sana njiwa. Nafikiri sasa unaweza kuelewa
    ni kwa jinsi gani nina dhamira ya dhati.
     
  19. Officer2009

    Officer2009 JF-Expert Member

    #19
    Dec 10, 2011
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 526
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 45
    Nenda kamwimbie ...."lau moskodae, pili pili nnazo, kuchi kuchi hota he! Lazima atakukubali!
     
  20. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #20
    Dec 10, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 246
    Trophy Points: 160
    Jamani mi nimempenda kabla ya kuniminya, aliponiminya ndo kamaliza kazi!
     
Loading...