Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

binti mrembo katili kaua mwanaye

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by superfisadi, Mar 12, 2011.

  1. s

    superfisadi JF-Expert Member

    #1
    Mar 12, 2011
    Joined: May 22, 2009
    Messages: 551
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    amejifungua akamtupa kwenye choo cha hotel morogoro
    Kweli sisi Wanawake sometimes ni wanyama
    Huyu binti apewe athabu kali pamoja na aliyempa mimba hiyo
    Source itv
     
  2. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #2
    Mar 12, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,183
    Likes Received: 8,717
    Trophy Points: 280
    Duhh< wa chadema?
     
  3. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #3
    Mar 13, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 14,506
    Likes Received: 3,839
    Trophy Points: 280
    Aliyempa mimba ana kosa gani?hujatoa ushahidi kuwa aliyempa mimba alishirikishwa kutenda kosa hilo la kikatili!
     
  4. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #4
    Mar 13, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,595
    Likes Received: 2,776
    Trophy Points: 280
    Yaani sikuamini nilipomuona kwenye tv wakati wa habari kama ni yeye alitenda tendo lile!
     
  5. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #5
    Mar 13, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,818
    Likes Received: 1,972
    Trophy Points: 280
    ana urembo wa namna gani hadi mshangae hivo......................
     
  6. s

    superfisadi JF-Expert Member

    #6
    Mar 13, 2011
    Joined: May 22, 2009
    Messages: 551
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sorry ni typing error
     
  7. s

    superfisadi JF-Expert Member

    #7
    Mar 13, 2011
    Joined: May 22, 2009
    Messages: 551
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu binti mpk kufikia hatua hii huenda ametelekezwa na aliyempa m mimba Na amekosa msaada wa kiuchumi na hajapata msaada wa kisaikolojia kufanya akubaliane na hiyo hali .
     
  8. s

    superfisadi JF-Expert Member

    #8
    Mar 13, 2011
    Joined: May 22, 2009
    Messages: 551
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kabinti kazuri kimuonekano kanavutia ila ukiangalia namna katupa mtoto kichwa kimezama chooni kiwiliwili kimekaa juu inatisha jamani
     
  9. C

    CHESEA INGINE Senior Member

    #9
    Mar 13, 2011
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 180
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    NILIMWONA KWENYE tv. alinistua sana! Kwenye jamii yetu kuna tatizo. Maadili yamepotea kabisa! Nafikiri ni vyema tuanze upya na makusudi kabisa somo la maadili na mila na desturi zetu nzuri zifundishwe mashuleni! Nadhani mila nzuri za Kihaya, Kisukuma, Kimasai, Kichagga, Kisambaa, Kiluguru, Kigogo, Kihehe, Kinyakyusa, Kingoni Kizaramo Kinyamwezi na kadhalika wasomi wetu wakakaa chini kuzikusanya pamoja tutapata kitu Tanzania itakipenda na kukienzi! Mila zo kimangaribi na Ulaya si zetu. Tuna zetu nzuri mno hatuziboreshi! Wasomi mpoo!
     
  10. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #10
    Mar 13, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Wajinga na wapumbavu utawajua tu....
     
Loading...