Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Binadamu tumepewa vichwa kwa ajili ya kufikiri na sio kwa ajili ya kutunzia nywele tu!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Avanti, Jul 22, 2012.

  1. Avanti

    Avanti JF-Expert Member

    #1
    Jul 22, 2012
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 1,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Usemi huu umenichekesha sana. Kwa kuwa nilikuwa banned eti kwa kutoa lugha ya matusi basi nafarijika kurudi tena hewani, ila tu nimenyimwa sana nafasi ya kuchangia uozo alioufanya homomate wangu Kitila Mkumbo kwenda kumtukana bwana mdogo Mwigulu kule kwao. Dr ukweli kakosea na hadhi (tena hivi juzi kapewa nafasi ya U-dean) yake hakupaswa kuanza kuingia kwenye ligi na Mwigulu ambaye anamzidi kwa kila kitu. Nilimwona juzi kwenye gazeti la Mwananchi akiwa mtulivu kweli kwenye benchi la mahakama ya Singida. Ukweli wakati mwingine hata tukiwa tumemeelimika sana twapaswa kutumia vichwa vyetu kufikiri kwa urahisi tu na wala tusitumie vichwa vyetu kwa kutunzia nywele tu hadi kutuletekeza kutukana hata wale ambao tunawazidi kwa kila kitu.
     
  2. m

    mkigoma JF-Expert Member

    #2
    Jul 22, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hizo ndio akili za wanachadema wanatumia kichwa kufuga nywele badala ya kufikiri wanatusumbua sana huku mitaani, uelewa wao juu ya siasa ni mdogo sana.
     
  3. mwenyenchi

    mwenyenchi JF-Expert Member

    #3
    Jul 22, 2012
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 645
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Haahaahaaa! Naskia raaahaaa mie kama vile najikuna upele wa nanii
    Hivi kuna kiongozi/mtawala/mheshimiwa duniani anayejua kutukana kwenye halaiki ya watu kama Mh. Mb. Kibajaji a.k.a Kichaa wa Kuzaliwa?
    Chemba hajatukanwa, kaambiwa UKWELI. Chama cha Mwabepande hakitaki kuambiwa ukweli
    Yeye ni MALAYA, MZINZI, MUASHERATI, MCHAFU kwani ni kweli alifumaniwa na mke wa mtu akifanya naye 'kampeni' ya Igunga kitandani..
    Tusi hapo liko wapi?!
    Magamba bana..
     
  4. O

    Ogah JF-Expert Member

    #4
    Jul 22, 2012
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 6,189
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Avanti na mkigoma nawaomba muangalie video HII honestly.....its amazing Naibu spika alivyomsikiliza kwa makini Mwanasheria Mkuu wa serikali.......lol
     
  5. Avanti

    Avanti JF-Expert Member

    #5
    Jul 23, 2012
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 1,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Du, mtu akilemewa na hoja bana!
     
  6. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #6
    Jul 23, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Yaelekea ban ilikuathiri hadi huko uraiani mkuu. Kwa akili yako unaamini kuwa hao jamaa wa cdm walitukana? Think again
     
  7. Kiganyi

    Kiganyi JF-Expert Member

    #7
    Jul 23, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 1,244
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Upumbavu ni JANGA!

    Seriously, mtu anafurahia matusi ya kilaza kama Werema. Tundu anaposemaga watu wanapeana ujaji kama zawadi unadhani anakosea?? Once upon a time Werema was a Judge....!
     
  8. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #8
    Jul 23, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Hiyo kauli inawalenga zaidi viongozi wa ccm na wafuasi wao. Ndio maana sasa hivi wana-react kufuatana na ajenda za CHADEMA. Ila sasa hata reactions zenyewe zinakuwa sawa na sinema zilizokosa directors wazuri!
     
  9. M

    Mdwenke Member

    #9
    Jul 23, 2012
    Joined: Jul 16, 2012
    Messages: 78
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sidhani kama Avanti atakuelewa kwa sababu hata mimi sijakuelewa.
     
  10. M

    Mdwenke Member

    #10
    Jul 23, 2012
    Joined: Jul 16, 2012
    Messages: 78
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tafuta CV ya Werema na Tindu Lusu uone. Yule Mkurya ni zaidi sana!
     
  11. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #11
    Jul 23, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Huyu kiongozi wa ngazi ya juu kabisa wa CDM anayetarajiwa kufunga ndoa na nyumba ndogo huku akimuacha mheshiwa diwani akihaha jinsi ya kuwatunza watoto tunamueka kundi gani? Mzinzi au mwasherati?
     
  12. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #12
    Jul 23, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    kweli nyani haoni nanihino lake. Huyu Tindu Lissu amesahau kuwa pande CDM wammepeana ulaji kiukoo? 3-SLAAs, 3-OWENYAs, 2-LISSUs , etc.
     
  13. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #13
    Jul 23, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Kwa hiyo wataka kusema Slaa nae ni kama Mwigulu ? kwani aliyo yafanya Mwigulu na Slaa ameyafanya. Tumia kichwa kufikiri na si kufuga nywele tu

     
  14. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #14
    Jul 23, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    teh teh kweli mfa maji haachi kutapatapa, wangekuwa vichwa vyao wanafugia nywele wangekuwa wakiwaumiza akili kila kukicha na kushindwa kulala? Hoja lukuki wanaziibua bungeni mnashindwa kukabiliana nazo mnatumia spika kuwanyamazisha kwa kweli mmepoteza dira na mwelekeo kwa ujumla
     
  15. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #15
    Jul 23, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Si unajua mambo ya ukweli unauma?
     
  16. Makala Jr

    Makala Jr JF-Expert Member

    #16
    Jul 23, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 3,398
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hii kauli mnayomnukuu magamba Werema siyo ya kuishangilia hata kidogo.Jengeni hoja badala ya ushabiki,Tundu Lissu alipoomba mwongozo kisha kuungwa mkono na Mbunge wa ccm mh.Deo Filikunjombe kwamba wajadili hoja ya ajali ya meli iliyoua Watanzania ,Werema alicrash kwa matusi ya kuhusianisha nywele na kichwa , Ndugai kwa kupuuza roho za watu alimuunga mkono.Je , mnakumbuka kilichofuata baada ya pale...acheni upuuzi watu tumefiwa na ndgugu zetu.Inaniuma sana ninapokumbuka Mwanasheria Mkuu wa serikali kutoa kauli ile,mazingira yale na kwa hoja ile.CV yake haiendani na perfomance!
     
  17. Patriote

    Patriote JF-Expert Member

    #17
    Jul 23, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 1,579
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    CV Peke yake haitoshi kumtoa Werema kwenye kundi la wapumbavu. Werema na Ndugai wapo kwenye kundi moja.
     
  18. h

    hans79 JF-Expert Member

    #18
    Jul 23, 2012
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 3,803
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Yupi anauelewa ktk nyinyiemu ?labda Lusinde,Komba,Mr Dhaifu,Steven w,nape.
     
  19. Avanti

    Avanti JF-Expert Member

    #19
    Jul 23, 2012
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 1,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Kumbe basi tunapoomba kazi isiwe lazima kuweka CV!
     
  20. Kiganyi

    Kiganyi JF-Expert Member

    #20
    Jul 23, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 1,244
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Zilete wewe mwenyewe mimi nitafute inahusu nini?

    Unadhani uongozi ni CV au ni Function!

    Ndio maana mnazidi kuwarubuni wananchi na ma CV ya kudesa tu!
     
Loading...