Bill gates ndani ya Tanzania

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Jun 29, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Jun 29, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 22,413
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 48
    Wapendwa airport kunazidi kuendele kuwa na vituko vya mwaka ndege alijia mh bill gate
    imekuwa ikilindwa na maaskari namtutu kama vile kuna dhahabu,,swali la kujiuliza kwa nini
    kachagua kwenda mwanza ameerudi muda si mrefu na kuna askari watatuu wamekaa na mitutu yao
    jamani toka saa nane wanaangalia jua
    mungu ibariki tz
     
  2. Lu-ma-ga

    Lu-ma-ga JF-Expert Member

    #2
    Jun 29, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 2,419
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Karibu Gates
    Utapambana na mgawo wa umeme, hata softwares zako hapa si effective sana sababu ya umeme.Sujui utaongea na mkulu kuhusu hili, asikufiche mwambie umesoma kupitia JF kuwa mgao ni mkali na hauna kikomo.Kama ni uwekezaji nenda Rwanda hapa kwetu noma mshikaji
     
  3. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #3
    Jun 29, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 22,413
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 48
    mwanza kuna nini huko ??clinton songea huyu mwanza na yule nanii nai vile jama ayake kikwete nae alikuja akaenda mwanza
     
  4. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #4
    Jun 29, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,011
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 38
    mwanza kaenda kucheki mgodi wa dhahabu,nadhani anataka kubadilishana software na windows kwa dhahabu zetu
     
  5. AirTanzania

    AirTanzania JF-Expert Member

    #5
    Jun 29, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 869
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 18
    Na yeye amekuja shamba la kuvuna?
     
  6. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #6
    Jun 29, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 25,948
    Likes Received: 179
    Trophy Points: 63


    [​IMG]

    Pres J.M.Kikwete with Co-Chair of Bill & Melinda Gates Found Bill Gates in Dar e s Salaam June 29,2011





     
  7. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #7
    Jun 29, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 5,681
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 38
    Kumbe ame meet na ******.
     
  8. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #8
    Jun 29, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,011
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 38

    Mhhhhhhhhhh
    hapa kazi ipo

    kesho tu mtasikia kuna mkataba tumeingie wa kuvuna wanyama na kuchimba madhahabu kwa kupewa misaada ya masoftware na macomputer used ktk shule zetu za kata na chuo kikuu UDOM

    EEEE MUNGU

    tusaidie huyu bana asiingie mkataba wowote ule wa kuimaliza nchi yetu

    maana tumekuwa ni shamba la kuvuna bila kupanda
     
  9. Easymutant

    Easymutant JF-Expert Member

    #9
    Jun 29, 2011
    Joined: Jun 3, 2010
    Messages: 2,004
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 38
    Kuna kitu zaidi ya kitu ...huyu bwana ameshakuja hapa zaidi ya hii ambayo imetangazwa .....na kuwa visible sijajua kuna nini hasa,
     
  10. Lu-ma-ga

    Lu-ma-ga JF-Expert Member

    #10
    Jun 29, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 2,419
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wasisahau kumueleza kuwa UDOM ni cha Gadafi asitie timu pale atafute chuo kingine
     
  11. Congo

    Congo JF-Expert Member

    #11
    Jun 29, 2011
    Joined: Mar 13, 2008
    Messages: 690
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 18
    Nadhani tunakuza mambo bila sababu. Huyu ana foundation ambayo inajihusha na miradi mbalimbali ya afya. Inawezekana yuko nchini kukagua mradi inayofadhiliwa na foundation yake. Sio ulinzi wa ndege tu, analindwa popote aendapo. Kwa ufupi anapata presidential treatment.
     
  12. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #12
    Jun 29, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,304
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 48
    Ngoja nikamsalimie.
     
  13. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #13
    Jun 29, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wanaosoma geology wanajua mwanza kunaitwa green belt ambao upo juu ya dodoman belt,iyo green belt ni tajiri sana kwa madini mfano mzuri dhahabu katka kanda ya ziwa yote.nadhan madini ndo itakua kivutio.
     
  14. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #14
    Jun 29, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,304
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 48
    mbele ya pesa utakuwa unajisaidia huku walinzi wapo nyuma.
     
  15. Steven Sambali

    Steven Sambali Verified User

    #15
    Jun 29, 2011
    Joined: Jul 31, 2008
    Messages: 293
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bill Gates sasa hivi hafanyi biashara tena. Hela zake zinazaa na hizo asilimia anazitumia kutoa misaada duniani.

    Hata huko Microsoft kashajitoa na sanasana kabaki picha tu ya MS.

    Ubabe wake wa kuuwa wapinzani wake kibiashara, ulikuja kumpa matatizo makubwa sana na walimbana hadi akalia. Walimbana na maswali kushoto na kulia na mwisho wakati wanamuuliza, hii barua ya kuwamaliza wapinzani wako nani aliandika? Jamaa huku machozi yakimtoka alisema kwa woga sana "siyo mimi, ni Computer......" Jamaa ilibidi tu wacheke saana. Haikusaidia kumpa nafuu zaidi ya kumpa dadika kadhaa akisubiri maswali zaidi.

    Sasa hivi ukimuona sehemu, basi jua anagawa tu hayo Mabilioni yake aliyonayo na wakati huo, watoto tayari wana ya kwao na hawahitaji za baba.
     
  16. Chifunanga

    Chifunanga JF-Expert Member

    #16
    Jun 29, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 291
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hil faili hapo chini linafanya nini.....au ikulu hakuna meza.....inaelekea wanajaribu kuwashawishi bunge wapitishe zile billioni kumi chap chap
     
  17. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #17
    Jun 29, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,011
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 38
    hatukuzi mambo
    tunasema haya kutokana na mambo mengi yaliyotokea baada ya watu wakubwa wenye pesa zao kuitembelea TZ

    kwa mfano
    Raisi Bushi-kigamboni
    mama clintoni-mkataba symbion power
    ndege ya jeshi -wanyama KIA
    Bill gate-tutajuwa akiondoka
     
  18. f

    fazili JF-Expert Member

    #18
    Jun 29, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 890
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 18
    Naona mkuu wa kaya amekaa kwa adabu kuliko alivyokaa na Clinton wakati uleeee. Kweli pesa ni pesa!
     
  19. papaa masikini

    papaa masikini JF-Expert Member

    #19
    Jun 29, 2011
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 153
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 18
    Wazungu wanajivunia kwamba,"huwa wanakuja Tanzania na passport tu,ila wakirudi kwao ni mabilionare"
    tz shamba la bibi!!
     
  20. m

    mamanalia JF-Expert Member

    #20
    Jun 29, 2011
    Joined: Nov 7, 2009
    Messages: 670
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jk hata hapendezi jamani
     
  21. Cynic

    Cynic JF-Expert Member

    #21
    Jun 29, 2011
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 4,511
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 48
    Tusisahau kwamba Alkaeda walianzia udhalimu wao TZ..
     
  22. ThinkPad

    ThinkPad JF-Expert Member

    #22
    Jun 30, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,858
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 36
    MMH jamani tuache Uzushi Msela alikuja kula good time just 4 days at Singita grumeti nilikutana nae huko bahati mbaya nikiwa kwenye mishemishe zangu then ijumamosi akarudi mza kuchukua mijindege yake miwili na wanae kisha akaja kwa Mkulu, Nimependa style yake safi sana hajikwezi huyo msela.
    Ila anaweza kuwa katamani sana pori zetu coz alizunguka kwa gari, then akatumia baloon.
     
  23. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #23
    Jun 30, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 44,150
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 83
    Mtakufa navyo vijiba vya roho!
     
  24. k

    kituro JF-Expert Member

    #24
    Jun 30, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 178
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mtu anafikilia sana namna ya kumtoa noti!, namwaminia akikosea kidogo ataonyeshwa matatizo mpaka atuonee huruma na alie kwanza akiwa anafikilia hivi nilikuwa wapi kuwasaidia watu kama hawa kwanza. Bwana hata ukitugawia nusu ya pesa zako ukatuambia tununue mborea tu, zitachakachuliwa.
     
  25. K

    Kinombo JF-Expert Member

    #25
    Jun 30, 2011
    Joined: Feb 24, 2007
    Messages: 398
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mbona Bill Gate ana kisiwa tayari Zenji!
     
  26. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #26
    Jun 30, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,866
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 38
    Nasikia ni Kule Mafia mkuu.
     
  27. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #27
    Jun 30, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,187
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Acha Urongo wewe kikongwe!
     
  28. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #28
    Jun 30, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,866
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 38
    Hivi unaelewa maana ya neno "Nasikia" wewe toddler, I mean kijukuu!
     
  29. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #29
    Jun 30, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,866
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 38
    [​IMG]
    President Dr. Jakaya Kikwete (2nd-L) and Vice President, Dr. Mohammed Gharib Bilal, in a group photo with the Chairman of Bill and Melinda Gates Foundation, Bill Gates (L) and his wife, Melinda gates, who is the Co-Chair, shortly after the president had talks with him at State House in Dar es Salaam Wednesday June 29, 2011. (Photo: State House)
     
  30. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #30
    Jun 30, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,866
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 38
    [​IMG]
    Bill Gates akiongea na watafiti na wafanyakazi wa Ifakara Health Institute kituo cha Bagamoyo

     

Share This Page