Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bilioni sita za mohamedi dewji=heri punda mzima kuliko farasi mgonjwa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MADORO, Jan 20, 2012.

  1. M

    MADORO Senior Member

    #1
    Jan 20, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 199
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hospitali ya Mkoa wa Singida ipo hoi hakuna hata panadol za kutuliza maumivu, dawa za kawaida kabisa katika hospitali, vituo vya afya, na Zahanati. Kuna Mwanafunzi wa Chuo cha Uhasibu amefika hospitalini amebanwa na kifua akaambiwa akanunue dawa ili aje kuchomwa Sindano. Turudi nyuma kidogo jana watu walikuwa wanamsifia Mbunge wa Jimbo hilo kuwa anatumia pesa nyingi kusaidia. Vipi juu ya suala hili, mbona hospitali ipo hoi muda mrefu. Hivi Mbunge mwenyewe ana taarifa kuwa watu huwa wanaugua? atafikishiwa vipi taarifa, kila mara yupo nje ya nchi kushughulikia biashara zake na kurudi kuja kujisifu kuwa anachangia mihela yote kila kitu utadhani serikali haifanyi wajibu wake kwa watu wa Singida. Anyway serikaliw wajibikeni haraka kwa Tatizo la Singida Mjini Hospitali ya Mkoa sasa ni Critical Issue
     
  2. KALYOVATIPI

    KALYOVATIPI JF-Expert Member

    #2
    Jan 20, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,418
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    mudi ni mwizi tu wa rasimali zetu kama ndugu zake kina azim na kasim dewji
     
  3. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #3
    Jan 20, 2012
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,086
    Likes Received: 1,110
    Trophy Points: 280
    Don't be racist ...
     
  4. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #4
    Jan 20, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Anasaidia wapigakura wake kwa kuwasitiri wasibaki m atako nje. Mambo ya madawa na yeye wapi na wapi? Rahisi ni kugawa khanga t-shirts na kofia bas! Panadol kauze kuku ukanunue famasi.
     
Loading...