Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

bilioni 42 kutumika kwa mwezi...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mwakajila, Jul 24, 2012.

  1. mwakajila

    mwakajila Senior Member

    #1
    Jul 24, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 187
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Serikali inampango wa kutumia kiasi cha shillingi 42billioni kwa mwezi ili kuepuka mgao wa umeme unaotegemewa kuanza hivi karibuni...matumizi haya ni kwa muda wa miezi sita


    Source:
    Tweet from Zitto Kabwe..
     
  2. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #2
    Jul 24, 2012
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Sasa kumbe mgao upo, walibisha nini wakamchinja muhando wa watu?
     
  3. M

    Movement Member

    #3
    Jul 25, 2012
    Joined: Mar 24, 2012
    Messages: 58
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tofauti yake na Richmond itakuwa nini!?. Duh!, mambo yale yale, after all mbona sijasikia uwajibikaji kwa Upande wa kuhusu na kuzama kwa meli!?. Si ilianza safari Bara!!!. Kwa dhana ile ile!!. Uzembe wa waliochini chini yako.
     
  4. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #4
    Jul 26, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Tanzanaia na Ujinga wetu
     
  5. N

    Ni Mimi Msiogope JF-Expert Member

    #5
    Jul 26, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 352
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Simpendi Zitto kwa sasa na nisingependa kusikia chochote kuhusu yeye!... Amekaa kusubiria Urais 2015 tu! Na huko CHADEMA wanataka kumpitisha wajue ndo utakuwa mwisho wao.
     
  6. L

    Liky Senior Member

    #6
    Jul 26, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 175
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hii ndo richmond mpya inayoratibiwa na maswi.ngoja 2one!
     
Loading...