Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bila vimini siwezi tembea-irene uwoya aka chawote

Discussion in 'Entertainment' started by Pdidy, Oct 6, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Oct 6, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,518
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Irine Uwoya agoma kuacha vimini[​IMG]Irine UwoyaMWANDISHI WETU
    IRINE Uwoya amesema hawezi kuacha kuvaa nguo fupi kwavile amezoea kufanya hivyo na hajaanza baada ya kuwa staa wa filamu.

    Msanii huyo, ambaye ni miongoni mwa mastaa wanaofanya vizuri kwenye filamu za Tanzania amekwenda mbali zaidi na kusema haoni tatizo lolote la uvaaji wake, ambao baadhi ya watu wamekuwa wakidai hauendani na maadili.

    Uwoya, ambaye ameigiza filamu kama 'Hazard', 'One Blood', 'Mid Night', 'Peace of Mind', 'Tanzanite', 'Kalunde' na 'The Dream'.
    "Kusema kweli nimezoea kuvaa nguo fupi, ni kitu ambacho nimeanza muda mrefu, nafurahia wala sioni kama kuna athari kwa mtu mwingine,"anasema katika mahojiano maalum na kituo kimoja cha televisheni cha Dar es Salaam wiki hii.

    "Ni mavazi yangu ambayo nimevaa kipindi kirefu na wala sifanyi hivyo kwavile ni staa, nimezoea ndio maisha yangu,"anasisitiza msanii huyo ambaye aliwahi kukiri kuwa mumewe Hamad Ndikumana, ambaye ni mwanasoka alimuona kwa mara ya kwanza kwenye filamu ya 'Oprah' ndiyo akaanza kumfuatilia.

    Kuhusu dau analolipwa msanii huyo alisema kuwa; "Siwezi kusema kuna dau ambalo ni maalum, au kwamba siwezi kuigiza filamu labda mpaka nipewe milioni kadhaa.

    "Haya mambo yanazingatia vitu vingi kwanza unaigiza kama nani nikimaanisha ule uhusika unaouvaa halafu unaigiza filamu ya aina gani na ina maudhui gani.

    "Unaweza ukalipwa fedha nyingi ukaigiza filamu moja ikawa mbovu na ikakupoteza kabisa na kukuharibia soko, lakini tayari ulishapewa fedha. Ndio maana nasema fedha si kila kitu ni makubaliano baina ya msanii na maprodyuza husika.

    "Lakini nikiigiza kama mhusika mkuu dau linakuwa kubwa na mara nyingi sipendi kuweka fedha mbele naangalia na kazi ninayofanya jamii itakubali vipi na itafaidikaje,"anasisitiza msanii huyo mwenye sura ya mvuto.

    Msanii huyo ambaye mumewe anachezea klabu ya Daraja la Kwanza ya A. E. Lemesos ya Cyprus alifunga ndoa mwaka jana kwenye Kanisa la St. Joseph jijini Dar es Salaam na ni mtoto wa kwanza wa familia ya Naima Mrisho na Pacras Uwoya.

    Uwoya alizaliwa Desemba 18, 1988 mjini Dodoma, na kuanza elimu ya msingi katika Shule ya Mlimwa na akiwa darasa la tatu alihamia Shule ya Msingi Bunge ya Dar es Salaam alikomalizia elimu yake hiyo na sekondari.

    Alisoma Shule ya Greenville ya Kampala, Uganda na mwaka 2006 alitwaa taji la urembo la kitongoji cha Chang?ombe jijini Dar es Salaam na kushiriki Miss Temeke, alikoibuka nafasi ya pili ambayo ilimpa tiketi ya kushiriki Miss Tanzania na kuishia nafasi ya tano.
     
  2. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #2
    Oct 6, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,518
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Kama tungewekewa vidubwash vya kurekodi we ni wangapi sasa unapita hapa nahisi wanaume wengi wangeacha ngono..unaingiza nanii kama hii unakuta ina read ur no 717
    loh mungu tusaidie
     
  3. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #3
    Oct 6, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,724
    Likes Received: 421
    Trophy Points: 180
    Chupi anavaa?
     
  4. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #4
    Oct 6, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,060
    Likes Received: 5,246
    Trophy Points: 280
    Kaka kumuita cha wote maana yake nini?
     
  5. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #5
    Oct 6, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160

    Pdidy una uhakika na haya unayosema ? me nashindwa kuelewa
     
  6. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #6
    Oct 6, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,518
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280

    tuwaulize wachakachuaji mkuu swali tata uchelewi kupata majina tata
     
  7. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #7
    Oct 6, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,518
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    fl1 nahisi ngumu kunielewa
    nimesema wish zingekuwa zinarekodi unafka nanii kama hii unakuta wewe namba kadhaa lazima ukimbie na si ya irene..tofautisha kama na ya

    ahsante

     
  8. Deodat

    Deodat JF-Expert Member

    #8
    Oct 6, 2010
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 1,274
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Yaani huyu ana miaka 22 tu lakini rekodi aliyoweka utafikiri m-mama wa miaka 45! hivi huyu hakuwepo kwenye ile list ya LIUMBA aka the killer?
     
  9. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #9
    Oct 6, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,060
    Likes Received: 5,246
    Trophy Points: 280
    Jamani msimseme vibaya dada wa watu.kwani wewe binafsi umetembea na wangapi?
     
  10. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #10
    Oct 6, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Duh :A S-fire1:
     
  11. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #11
    Oct 6, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,518
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    mmhh subiri atoke jela tutamuuliza ""KIDUME CHA MBEGU""KILICHOJALIWA....
     
  12. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #12
    Oct 6, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    wakati mwingine najiuliza ilikuwaje katauti amfanye kuwa mkewe aka mama wa watoto wake. some people in this life it is as if they wameumbwa kutokuwa na mume au mke. she is pathetic. she doesn't deserve kuwa mke wa mtu
     
  13. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #13
    Oct 6, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    maneno mazito haya labda hakuwa tayari kuwa mke alifanya kama mchezo wa kuigiza
     
  14. kibhopile

    kibhopile JF-Expert Member

    #14
    Oct 6, 2010
    Joined: Aug 5, 2010
    Messages: 1,232
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    cherokee aka the D'ass
     
  15. Who Cares?

    Who Cares? JF-Expert Member

    #15
    Oct 6, 2010
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 2,946
    Likes Received: 1,211
    Trophy Points: 280
    nakubaliana nawe...wapo wanawake waloumba "kutufurahisha wanaume" na wapo wanaume "waloumbwa kuwafurahisha wanawake"...sasa ikitokea umekosea ukaoa/kuolewa na wa aina hiyo...ur fucked big tyme babyyy
     
  16. M

    Mike 1234 JF-Expert Member

    #16
    Oct 6, 2010
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 1,636
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mkuu umesomeka vya kutosha huna haja ya kurudia kama hakuelewi bc
     
  17. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #17
    Oct 6, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,518
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    nimetembea na

    Duh :hand::hand::hand:e
     
  18. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #18
    Oct 6, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,518
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    mkuu ze same tu midume

    kuna midume mingine iimeumbwa kutooakuwa na wake kabisa maishan kama huamini nenda hizi bar za machangudoa utakuta jamaa ziko na matai zao zimezunguka meza utahisi anakuja rais.zinanukia pafyuum za bei mbaya ....kila siku ziko hapo zikipta zile chagudoa kwao mshipa wa aibu awakuzaliwa nao zinaita kama chizi na zikichuniwa zinanyanyuka na kuzifwata fasta...so si madada tu na mijianaume nayo embu kama una picha za mijianaume ya jinsi hii tuletee hapa tuendelezee &*****
     
  19. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #19
    Oct 6, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,518
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    mod hii avator t[​IMG]usaidie kidogo kabla atujamjumuisha kijana kweye list
     
  20. queenkami

    queenkami JF-Expert Member

    #20
    Oct 6, 2010
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 1,343
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    lord have mercy!!
     
Loading...