Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bila Manji Yanga inawezekana!

Discussion in 'Sports' started by Inkoskaz, Feb 14, 2011.

  1. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #1
    Feb 14, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,218
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180

    Manji kujiuzulu Yanga?
    tetesi zilizozagaa zinasema huyu mdosi kajiuzulu ufadhili yanga..wachambuzi wa mambo wanaona ni janja ya nyani,ataorganise group iandamane kudai arudishwe na kuonyesha kwamba anapendwa sana.
    wanayanga jiulizeni kwani bila Manji Yanga haiwezekani?
     
  2. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #2
    Feb 14, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Anataka kujua how popular he is among the Yanga fans!
     
  3. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #3
    Feb 15, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,218
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    na hasa kipindi hiki ambacho Yanga inafanya vibaya atawapata sana
     
  4. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #4
    Feb 15, 2011
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 9,552
    Likes Received: 1,856
    Trophy Points: 280
    Sio Manji tu ni wakati muafaka kwa Nchunga,Mosha na uongozi wote kujiuzulu ,sijaona walichofanya zaidi ya kuleta migogoro tangu waingie madarakani
     
  5. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #5
    Feb 15, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,218
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Mosha ni ngumi kwa kwenda mbele kila kukicha...nadhani he is behind Manji
    Mwalusako kaajiriwa Quality group..bas tab tup
     
  6. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #6
    Feb 15, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Manji anatumiwa na hayupo peke yake, kuna wakubwa mgongoni mwake.
    TAKE IT.
     
  7. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #7
    Feb 15, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,218
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    wakina nani mkuu...Ridhiwan hawaelewani na Riz yupo pamoja na baba yake
     
  8. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #8
    Feb 15, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Mkuu umefatilia sakata lenyewe lakini?...je huoni anachokifanya Mchunga?, Mimi siyo Yanga ila madai ya Mchunga ninayaunga mkono kwa 100%...wachezaji wamesajiliwa kwa mil 2 lakini kwa mfadhili ni mil 8, huu si wizi wa wazi wazi, wanaambiwa wafanye mahesabu wanaanza majungu ohh anaingawa timu aondoke, sakata la mchunga nalifananisha na kilichomkuta Michael Wambura alipo kuwa mwenyekiti wa muda pale Simba walimfanyia fitina pale tu alipoanza kuhoji mali za Simba na kuanza kuzifatilia mikataba yote inayohusu mali za Club, Friends of simba walimsakama na walifanikiwa kumuondoa...
     
  9. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #9
    Feb 15, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,513
    Likes Received: 1,597
    Trophy Points: 280
    wamerogwa hawa huyo ndio bwana wao anaelipa mishara wakimwondoa tunarudi na nchunga na wachezaji wake mosha na wake wakiamua kutufungisha moto jangwan..hii ya kila mchezaji mbaaya sana
     
  10. M

    MONTESQUIEU JF-Expert Member

    #10
    Feb 15, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 847
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Walikuwepo kama yeye na wakaiacha yanga. Bila yeye inawezekana kabisa!
    Manji kapata umarufu kupitia yanaga alikuwa nani before kujiattach na yanga.
    Aishukuru yanga kumfikisha hapo.
     
  11. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #11
    Feb 15, 2011
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 9,552
    Likes Received: 1,856
    Trophy Points: 280
    Walichoniboa wameikuta timu iko vizuri,wakagombana na kocha mpaka ameondoka kaikati ya msimu kama Papic ndio alikuwa anaotoa hela kusajili wachezaji,viongozi wa Simba na Yanga hakuna wanalofanya zaidi ya kutengeneza network ili mambo yao yawe sawa.Huyu Manji anadhani kutoa fedha ndio suluhisho ,anakurupuka kutoa hela na anasahau kuweka usimamizi wa fedha ,wabongo kwenye fedha ni balaa amuulize mwenzie Kajumulo
     
  12. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #12
    Feb 15, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,597
    Likes Received: 2,780
    Trophy Points: 280
    Kuna wanachama tayari wameanza kusema bila Manji hakuna yanga...according to chanel ten habari!
     
  13. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #13
    Feb 15, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,218
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Hao wa kununuliwa mkuu
     
  14. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #14
    Feb 15, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,597
    Likes Received: 2,780
    Trophy Points: 280
    Kweli kabisa, namna walivyokuwa wanamsifia Manji wanaonekana kabisa wamenunuliwa!
     
  15. b

    babacollins JF-Expert Member

    #15
    Feb 16, 2011
    Joined: Dec 23, 2010
    Messages: 879
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kweli bila manji yanga inawezekana ni wajibu wa viongozi kuwa na muongozo wa wafadhili wanaolenga kuifanya yanga kujitegemea sio kuifanya koloni na kijiwe cha kujisafisha na kuzoa umaarufu kwa wananchi by the way gadi oneya are you shycomist?good day.
     
  16. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #16
    Mar 2, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,218
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    wapo wakina mosha pale wanawaongoza hao fuata upepo
    nasikia kamati ya utendaji wengine ni simba
    na kama ni kweli basi mwaka huu tena wana msimbazi ubingwa wetu kilaini
     
Loading...