Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

=*=*=....BIG UP Faiza Foxy....=*=*=

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by AshaDii, Jul 28, 2011.

  1. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #1
    Jul 28, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160


    Faiza Foxy... a Complicated, Strong, Highly opinionated, Abundantly knowledged,
    Controversial, Impressive, Resilient (as per MTM) Lady at JF if any....

    It seems you are not only aggressive at JF - BUT at life it self and Success in
    Marriage institution as a whole... THUS 30 Years of it!!!

    Ni wanawake wachache mno... mno... tunaweza tunza ndoa zetu na kufikisha
    umri mkubwa... Kufikisha 30 years of your marriage today na gozi
    lako hilo hilo unastahili Pongezi Dear.....
    Hongera saaana.

    :A S-rose:.....HAPPY 30TH ANNIVERSARY DEAR...:A S-rose:

    P.S. Naombe ushee siri ya mafanikio ya kuweza fika hapo....

     
  2. vivian

    vivian JF-Expert Member

    #2
    Jul 28, 2011
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 1,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hongera Dada,

    Ila usiwe unaitetea sana CCM.
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Jul 28, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Ooooh...this is great FF!
    sIKUTEGEMEA anyway!
     
  4. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #4
    Jul 28, 2011
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,452
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Mbona anamambo ya kitoto sna?
     
  5. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #5
    Jul 28, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,174
    Likes Received: 5,713
    Trophy Points: 280
    hongera FF
     
  6. Limbani

    Limbani JF-Expert Member

    #6
    Jul 28, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 1,395
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Kwa hilo nampa hongera sana FF, lakini pia nampa hongera MUME wake FF kwa kuweza kuishi na mwanamke kama FF for all that years!!
     
  7. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #7
    Jul 28, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Huyu huyu ninaemfahamu
    hongera sana!
     
  8. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #8
    Jul 28, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    kwa hili anastahili hongera...
     
  9. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #9
    Jul 28, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,881
    Likes Received: 947
    Trophy Points: 280
    Hongera miaka 30 sio mchezo.....Mungu aendelee kuwabariki ifike 50
     
  10. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #10
    Jul 28, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,174
    Likes Received: 5,713
    Trophy Points: 280
    Kama yapi?
     
  11. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #11
    Jul 28, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    Kaka J bana....

    ,,,,,,,,Jisachi
     
  12. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #12
    Jul 28, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Hongera sana!!
     
  13. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #13
    Jul 28, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Yaani Gaga anahitaji miaka 13 zaidi ili akufikie. Hongera sana. Here is your Pearl.

    [​IMG]
     
  14. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #14
    Jul 28, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Nathani yale ya KICCM!!
     
  15. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #15
    Jul 28, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    It is beautiful.... I Love it!!!
     
  16. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #16
    Jul 28, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Yea, it is. You only get that one when your marriage reaches 30 years. Kama namna gani vipi nikuwekee order yako.
     
  17. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #17
    Jul 28, 2011
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Nafikiri Mume wake lazima awe Mzungu au Mzungu design kwa kutawaliwa na FF....

    Nampa HONGERA kwa kujipatia kakoloni kake kama Tanganyika ilivyo kwa Wazanzibar (Wazenji wanadai hivyo).

    Miaka 30 si nyingi sana......ohhhhh, eti nini? Miaka 30 ndani ya ndoa? Khaaaa!!! Miaka yote hiyo mwanamume mmoja?

    Siamini, kama wote, siamini Yeye na Yeyeeee..... Ila atakuwa mpenzi wa nyimbo za Ludacris.....



    Utani Pembeni: Hongera sana mamaa FF. Kumbe ni mama na heshima yako? Samahani kwa Taarabu zote nilizokurushia. Heshima kwa mbele kuanzia leo. Ila sasa na wewe bana, kuwa basi kama mama mwenye ndoa ya miaka 30 basi. Hongera sana sana na tunasubiri miaka 50 ya ndoa yenu.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #18
    Jul 28, 2011
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hongera Faiza, Mi natimiza 30 ya kuzaliwa wewe watimiza ya ndoa! si mchezo
     
  19. muwaha

    muwaha JF-Expert Member

    #19
    Jul 28, 2011
    Joined: May 13, 2009
    Messages: 744
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kumbe ni mdada!!!! Hongera sana,mie miaka 3 tu tumeshachokana.
     
  20. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #20
    Jul 28, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    aaaiiseee... inaruhusiwa kuhesabia na first marriage??
     
Loading...