Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Big up cheka kwa kukacha pambano na kaseba

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Masulupwete, Jul 8, 2012.

  1. Masulupwete

    Masulupwete JF-Expert Member

    #1
    Jul 8, 2012
    Joined: Feb 15, 2012
    Messages: 550
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    Nampongeza sana bondia cheka kwa kuachana na pambano la j'mosi na kaseba.pambano hili lilikuwa nje ya utaratibu wa kawaida wa mchezo wa ngumi.na ikumbukwe cheka ni bingwa wa ngumi katika uzito wake.si sawa akajitokeza mtu tu na kutaka kupigana nae.
    Huwezi kujitokeza tu from nowhere ukataka kupigana na pacquio,kuna taratibu zinazoongoza mapambano haya ni lazima ziheshimiwe na kufuatwa.

    Nawapongeza sana waliomshauri cheka kuachana na hilo pambano lisilo na tofauti na bonanza.tuache kumdharau cheka ni mtu mkubwa sana kwa mchezo wa ngumi hapa nchini.kama masponsa wana nia nzuri na kipaji chache wanapaswa wamtafutie mapambano official yanayotambulika na mashirikisho ya ngumi duniani badala ya kumpeleka kwenye mabonanza.
    Bip up cheka na washauri wako.
     
  2. P

    Popomtata Member

    #2
    Jul 9, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nadhani Cheka lazima uwe na msimamo, mara sipigani ooh mara napigana, hivi hawa Watu wa Media ni Wadogo zako hata ukawaokota kwa taharifa zenye mkanganyiko! Mkuu umetia aibu, ilitakiwa toka mwanzo ukomae na msimamo wako si kukurupuka na kuropoka ropoka tu utafikiri mpiga debe, unajishushia heshima!
     
  3. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #3
    Jul 9, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    lakini kaka yangu Masulupwete hayo uliyoyasema aliyaona ama kaja kuyajua mwishoni?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. M

    Morinyo JF-Expert Member

    #4
    Jul 9, 2012
    Joined: Aug 26, 2011
    Messages: 2,213
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Labda mganga wake alimtabilia vibaya.
     
  5. Tangawizi

    Tangawizi JF-Expert Member

    #5
    Jul 9, 2012
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 2,200
    Likes Received: 487
    Trophy Points: 180
    Huyu bwana si alishawahi kumpiga Kaseba halafu wapambe wa Kaseba wakamvamia na kumpiga ulingoni? Well ndiyo hivyo tena....Vipi pambano la Wema na Jack?
     
Loading...