Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Big Dady birth day

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Big Dady, Jan 12, 2011.

  1. B

    Big Dady Member

    #1
    Jan 12, 2011
    Joined: Nov 10, 2009
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nawasalimia sana bandugu wote wa JF. Napenda kuwajulisha kwamba leo ni birth day yangu, nikitimiza miaka 48. Namshukuru Mungu kwa yote, iwe kwa mafanikio au kwa kutofanikiwa kwani yeye ndiye mwingi wa rehema. Kibinadamu tunawaza na kupanga lakini mtekezaji ni Mungu pekee.Umri unaenda, majukumu ya kifamilia mengi, na uzee unasogea.
     
  2. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #2
    Jan 12, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  3. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #3
    Jan 12, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hongera sana mkuu... naona umenidi miaka mitano, ngoja niendelee kuishi labda nitakufikia... Ha! Kumbe na we utakuwa umeongeza...
     
Loading...