Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bidhaa za Uturuki Diamond Jubilee: Leo bei karibu na bure, kesho bure!

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Pascal Mayalla, Oct 2, 2010.

  1. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #1
    Oct 2, 2010
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,532
    Likes Received: 6,132
    Trophy Points: 280
    Wanabodi, kuna msemo wa Kiswahili usemao, " kizuri kula na nduguzo", hivyo nimeikuta hii imekaa vizuri, nikaona nilete tule na wana JF.

    Kuna maonyesho ya bidhaa mbalimbali yanayoendelea kwenye ukumbi wa Diamond Jubilee Hall tangu juzi, na yanatarajiwa kuisha kesho.

    Jambo zuri nililolishuhudia kwenye bidhaa hizi za Uturuki ni kiwango cha ubora wa hali ya juu ukilinganisha na bidhaa za kutoka China zilizofurika maduka yetu.

    Wale wenye nafasi, sio vibaya ikipita tuu na kujionea, ila nimedokezwa leo bei zimepoozwa karibu na bure na kesho kuna uwezekano baadhi ya bidhaa hizo zikagawiwa bure kabisa.

    Dokezo hilo limefuatia Waturuki hao kuja kuonyesha bidhaa nyingi zenye ubora wa hali ya juu kwa viwango cha nchi za Ulaya, kwa matumaini ya kutosheleza kiu la soko la Tanzania kwa upande wa quality products, wamepigwa butaa kukuta Watanzania wameshaleweshwa na bidhaa za China sio kwa sababu ya poor quality, bali kwa sababu ni za bei chee, hivyo Waturuki kujikuta lazima hizo bidhaa zao, nao waziuze kwa bei chee.

    Maonyesho hayo, yatamalizika kesho hivyo kupelekea baadhi ya bidhaa kugaiwa bure kutokana na gharama za kuzisafirisha kuzirudisha Uturuki ni kubwa kuliko kuzitelekeza hapa nchini.
    Aina ya bidhaa hizo iko kwe attachment.
    Asanteni
     

    Attached Files:

  2. Ngisibara

    Ngisibara JF-Expert Member

    #2
    Oct 2, 2010
    Joined: Jan 2, 2009
    Messages: 2,063
    Likes Received: 382
    Trophy Points: 180
    Asante mkuu
     
  3. M

    Mubii Senior Member

    #3
    Oct 2, 2010
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 146
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nimekwenda jioni leo kwenye saa 11 na nusu. Nimeona vitu kadhaa wanauza whole sale na sio rejareja. Kati ya nilivyoona vinauzwa rejareja ni music systems za gari, decoders etc., asali, na mashati na suti. System ya gari yenye screen ya TV niliuliza bei ni $650. Mashati yalikuwa yanauzwa ya ubora wa 100% cotton. Bei ni Tshs.elfu 30 au $20 - saizi za XXL zilikuwa chache sana. Kwa kweli nilinunua mashati kadhaa. Mabanda mengine niliona hayani kitu nadhani ni dalili muda umefika ukingoni. Mengine niliyoona ni majani ya kijani ya bandia, samani za plastiki, sweets n.k.
     
  4. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #4
    Oct 2, 2010
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,532
    Likes Received: 6,132
    Trophy Points: 280
    .

    Asante Mubii kwa kwenda, hizo bei zisikutishe, kesho watagawa mpaka bure maana kuzisafirisha kuzirudisha kwao ni more costly kuliko kuziacha hapa Tz.
     
  5. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #5
    Oct 3, 2010
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,532
    Likes Received: 6,132
    Trophy Points: 280
    Rush...rush...siku ya mwisho ndio leo!.
     
  6. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #6
    Oct 3, 2010
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Wacha wagawe bure tu maana hata wao wana kasumba ya kuwa Dar ndo kila kitu. Waende mikoani huko watapata wadau. Kuna Arusha, Mwanza, Dodoma, Mbeya bila kusahau Kilimanjaro. Utasikia mdahalo Dar, Maonyesho Dar! Jama kila kitu Dar! Kesho mtaandika Waturuki wagawa bure Dar! Haya tunasubiri taarifa za bure
     
  7. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #7
    Oct 3, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    umesahau kusema na zile mbu zilizokuwa zikipishana kama ndege zinatoka jiji gan la uturuki??
     
  8. U

    Ubungoubungo JF-Expert Member

    #8
    Oct 4, 2010
    Joined: Jul 28, 2008
    Messages: 2,508
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    hawa masikini wa ulaya nao wanaleta nini hapa, waondoke zao tu hapa. european union haiwataki, waarabu nao hawawataki...kisa, dini ya msalime mtume...
     
Loading...