Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bibi na mjukuu wake digree

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Shine, Apr 21, 2012.

  1. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #1
    Apr 21, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    [h=6]Mama mmoja alikwenda na mjukuu wake wa 3yrs Supermarket kufanya shopping shoprite. Alipokuwa kwa counter kulipia, mjukuu wake akaanza kushikashika pipi na chocolate. Ikabidi mama amkanye:
    MAMA: Wewe DEGREE hebu acha hizo pipi nshakununulia moja inatosha.
    CASHIER: Bibi una maana mjukuu wako aitwa DEGREE?
    MAMA: Ndio ninavyomuita.
    CASHIER: Mbona umempa jina hilo? (Huku anacheka)
    MAMA: Aaaaah mwanangu ni marefu. Mamaake ambaye ni mwanangu, nilimpeleka university akasome, na hii ndio zawadi aloniletea kutoka university
    [/h]
     
  2. C

    Chassarsenal Member

    #2
    Apr 21, 2012
    Joined: Apr 14, 2012
    Messages: 91
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Haiwez kuvunjasha mbavu zang, ya kawaida sna
     
  3. mgodi

    mgodi JF-Expert Member

    #3
    Apr 21, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,546
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Pamoja mkuu.
     
  4. k

    kintakunte Member

    #4
    Apr 21, 2012
    Joined: Apr 21, 2012
    Messages: 43
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    tehteh
     
Loading...