Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bibi wa Miaka 72 Azaa na Mjukuu Wake

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by MziziMkavu, May 3, 2010.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    May 3, 2010
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,516
    Likes Received: 2,791
    Trophy Points: 280
    [​IMG]

    Bibi Pearl akiwa na mpenzi wake ambaye pia ni mjukuu wake

    Bibi mwenye umri wa miaka 72 wa nchini Marekani amewashangaza marafiki zake na familia yake baada ya kutoboa siri kuwa anatarajia kuzaa mtoto na mjukuu wake mwenye umri wa miaka 26.

    Bibi Pearl Carter, 72, anasema kuwa hajawahi kuwa mwenye furaha kama wakati ambao amekuwa kwenye uhusiano wa kimapenzi na mjukuu wake Phil Bailey mwenye umri wa miaka 26.

    Bibi huyo wa Indiana, Marekani anatumia pesa zake za pensheni kumlipa mwanamke atakayejitolea kuibeba mimba yake na mjukuu wake.


    Bibi Pearl alisema kuwa hajali maneno ya watu kuhusiana na uhusiano wake wa kimapenzi na mjukuu wake na anasubiria kwa hamu kuzaa naye mtoto.


    Phil ni mjukuu wa bibi Pearl kwa mtoto wake wa kike Lynette Bailey ambaye alipelekwa kwenye nyumba ya kulea yatima alipokuwa na umri wa miaka 18.


    Wakati mama yake alipofariki, Phil alimtafuta bibi yake ambaye alikuwa hana mawasiliano naye kwa muda mrefu na ghafla walianza uhusiano wa kimapenzi.


    "Ilikuwa ni wiki ya pili pamoja baada ya chakula na mvinyo nilipomuita Phil chumbani kwangu, nilimkalisha kitandani na kuanza kumbusu", alisema bibi Pearl.


    "Nilitarajia angenikatalia lakini naye alianza kunibusu" Pearl alisema akielezea mwanzo wa uhusiano wa kimapenzi na mjukuu wake.


    "Kwa mara ya kwanza nilijihisi kwenye msisimuko mkubwa wa kimapenzi", alisema bibi Pearl.


    Phil naye kwa upande wake anasema kuwa anampenda sana bibi yake na kwakuwa tangia zamani alikuwa akiwapenda wanawake wazee anadhani bibi yake ni mrembo sana.


    Phil na bibi yake wametumia dola 54,000 kumlipa mwanamke atakayebeba ujauzito wao.


    "Ni kweli tunachekwa na kutukwana wakati tunapobusiana mbele za watu lakini hatujali kitu", alisema Phil.


    "Sitamuomba radhi mtu yoyote kwani naamini Mungu amenipa nafasi ya pili", alimalizia kusema bibi Pearl.
     
  2. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #2
    May 3, 2010
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,453
    Likes Received: 586
    Trophy Points: 280
    Mwisho wa dunia sasa, matukio na machukizo kwa Muumba yatajitokeza. Huku ni kukosa heshima kusikoelezeka!!
     
  3. JM Aristotle

    JM Aristotle Senior Member

    #3
    May 3, 2010
    Joined: Mar 9, 2010
    Messages: 164
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa hakika; dunia inaisha wajameni...
     
  4. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #4
    May 3, 2010
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 0
    FUNDISHO:
    BINADAMU YU TOFAUTI NA MNYAMA....
    BINADAMU AWEZA KUWA MBAYA KULIKO HAYAWANI WA MWITUNI.
    BINADAMU MUME NA MKE NI HALALI KUTENGANISHWA - HUJUI NI SAA NGAPI MVUTANO WA SUMAKU UTATOKEA!

    Haijalishi umri, rangi, sura, undugu, wala kigezo chochote hasa kama wahusika wamejivua haya/soni.
    MUNGU ATUSAMEHE MAANA ANAONA MACHUKIZO MENGI MNO NA KUTUVUMILIA KWA KIWANGO KISICHOFIKIRIKA.
     
  5. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #5
    May 3, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Huyo dogo naye ana matatizo kabisa. Kukimega hicho kibibi ni wehu wa hatari kabisa. Ah! Lakini hii mizungu huwa na mambo ya ajabu siku zote!!
     
  6. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #6
    May 3, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    mweeee mamabo haya yanatisha
     
  7. Askofu

    Askofu JF-Expert Member

    #7
    May 12, 2010
    Joined: Feb 14, 2009
    Messages: 1,668
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    :angry:
     
  8. Ramwai

    Ramwai Member

    #8
    Nov 12, 2010
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    i was away plz 4give.
     
  9. Ramwai

    Ramwai Member

    #9
    Nov 12, 2010
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    - kama wote wameridhia kuwa wapenzi, let them enjoy jamani.

    - kwani penzi halichagui
     
  10. Muacici

    Muacici JF-Expert Member

    #10
    Nov 12, 2010
    Joined: Aug 11, 2008
    Messages: 207
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Jamani hilo tusilishangae sana hao wameamua kuwa wa wazi, hebu wazia mtu anayetembea na mtoto wake!! Na haya yanatokea hata kwetu Tz yapo sana
     
  11. C

    CYPRIAN MKALI Senior Member

    #11
    Nov 12, 2010
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 150
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    mi nafikirifunzo kubwa ni tabia ya kupenda kuishi mbali na familia zetu inavyoweza weza punguza social distance btn the two. psycologically they dont care bloodrelationship btn them, lkn suala la umri majuu hamnazo. may God 4giv them.
     
  12. October

    October JF-Expert Member

    #12
    Nov 12, 2010
    Joined: Oct 5, 2009
    Messages: 2,147
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Tunaomba source ya hii habari..... Please!!!!
    Usituwekee link ya picha isiyo na maandishi!!!!
     
  13. g

    gutierez JF-Expert Member

    #13
    Nov 12, 2010
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 1,254
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    hatukatai mapenzi hayachagui umri,kabila wala rangi,ila kwa hii bibi mzaa mama yako,mhh hapana haijatulia hii.
     
Loading...