Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bibi KizeeMahakamani.

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by eRRy, Oct 11, 2009.

  1. eRRy

    eRRy JF-Expert Member

    #1
    Oct 11, 2009
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 1,064
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135


    Kijana wa miaka 22 anashitakiwa kumbaka bibi kizee wa watu.
    Hakimu: Bibi hebu ieleze mahakama kilichotokea.
    Bibi Kizee: Nimelala nyumbani kwangu usiku wa manane,
    Mlango unavunjiliwa mbali na anaingia huyu kijana, aliyesimama pale.
    Hakimu: Endelea, Bibi.
    Bibi Kizee: Si akanivua nguo zote nan alafu kunipanda.
    Hakimu: Enhee!
    Bibi Kizee: Akawa anakata kushoto, mimi kulia. Alidhani
    mimi *****!?
    Hakimu: Enhee!
    Bibi Kizee: Kila akikata, na mimi najibu!
    Hakimu: Sasa tatizo lilokuleta hapa mahakamani ni nini?
    Bibi Kizee: Ajenge ule mlango aliouvunja!
    Hakimu Akabaki domo wazi.....


    Source: http://www.globalpublisherstz.com/2008/07/01/usitake_ncheke.html
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Oct 11, 2009
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,240
    Trophy Points: 280
    ha ha ha ha,hii kali.
     
Loading...