Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bibi kizee apona kuzikwa akiwa mzima!!!!!!

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Mzee wa Rula, Jan 4, 2011.

  1. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #1
    Jan 4, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    WanaJF epukeni kutoa kauli tata kama haitapita wiki hii lazima ufe na zinazofanana na hizo katika jamii inayotuzunguka ili yasije kukukuta kama ya bibi mmoja kikongwe mkoani Maswa - Shinyanga aliyemuahidi mtu haitapita miezi miwili utakufa. Kweli bibi hakuwa na miadi na Mungu yule jamaa akafa ndani ya kipindi hicho, siku ya mazishi ndugu walitaka kumzika na marehemu kwa minajili ya ulozi wa kibibi hicho!
    WanaJF mnaopenda ubabe chungeni kauli tata yasije kuwakuta ya bibi kizee.
    Source TBC1
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Jan 5, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Imetokea tu!Ila sio vizuri kumtishia mtu kifo!
     
  3. m

    mbongopopo JF-Expert Member

    #3
    Jan 5, 2011
    Joined: Jan 24, 2008
    Messages: 1,113
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    hi kitu huwa inatokea esp. kama mtu amekukosea ukamtamkia maneno ukijijua wewe hauna kosa kabisa au unazingiziwa
    ni laana ya kupewa na ni mbaya sana

    ila wengine wanakuwaga wachwawi

    wengine wana baraka za kuona yajayo kwa watu
    mfano: kama kukutana na mtu mkaudhiana lets say barabarani ukamjibu vibaya au kumtukana later kitu kidogo unaishia kujuta
     
  4. shejele

    shejele Senior Member

    #4
    Jan 5, 2011
    Joined: Aug 5, 2008
    Messages: 140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    All in all tunatakiwa kuwa makini na matamshi yatu kwa mana maneno uumba....bibi wa watu unaweza kuta hata huo ulozi haujui ni vile tu imetokea kama coincidence.
     
  5. JOYCE PAUL

    JOYCE PAUL JF-Expert Member

    #5
    Jan 6, 2011
    Joined: Jan 8, 2010
    Messages: 1,004
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Sio kumtishiia mtu kwa chochote si ruhusa kabisa
     
Loading...