Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Biashara ya vinyaji jumla

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Kifulambute, Aug 29, 2011.

  1. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #1
    Aug 29, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    wana jamii jamani hebu nisaidieni nataka kufanya hii biashara ya kuuza vinywaji jumla kwa arusha inakuwaje?
     
  2. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #2
    Aug 29, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    inakuwa poa, tafuta frem/pango, nunua vinywaji kwa wakala wakubwa au kiwandani, anza kuuza
     
  3. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #3
    Aug 29, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Sijaifanyia research vizuri kama M ngapi hivi nitahitaji kuinvest?
     
  4. snochet

    snochet JF-Expert Member

    #4
    Aug 29, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 1,233
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    duh,mkuu unahitaji pesa mingi,na kwa jinsi arusha ninavyoijua l;abda utafute kifaru muungane,cz lazma uwe na kausafiri cha kusupply kwa wateja wako,tena bureee,hapo ndo utapata watu,sikukatishi tamaa,kaza buti
     
  5. u

    ureni JF-Expert Member

    #5
    Aug 29, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 936
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Sema unataka kuuza vinywaji gani manake kuna vinywaji vingi sana hapa duniani.
     
  6. Askari Kanzu

    Askari Kanzu JF-Expert Member

    #6
    Aug 29, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,496
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kifulambute, nadhani hiyo taito inahitaji marekebisho "Biashara ya vinyaji jumla"!
     
  7. Vinci

    Vinci JF-Expert Member

    #7
    Aug 29, 2011
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 2,520
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Mkuu Uko sahihi sana....mtaji wa vinywaji jumla ni mkubwa sana halafu faida yake ni ndogo sana. labda uuegemee zaidi kwenye pombe kali ndo zenye faida ila nazo ziko nyingi feki. pia ushindani ni mkubwa sana sana..hao wakala wanaochukua moja kwa moja kiwandani pia husambaza mitaani kwa bei ambayo angekuuzia wewe ndo ukauze mitaani. cha msingi jitahidi uchukue moja kwa moja kama ni soda bonite au pepsi na kama ni bia basi SBL au TBL hapo ndo utauweza ushindani...otherwise it is very challengin biznez. talking from experience
     
  8. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #8
    Aug 29, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    <br />
    <br />
    watu mpo makini!
     
Loading...