Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Biashara ya usambazaji wa kazi za muziki na filamu...

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by C.T.U, Jun 1, 2011.

  1. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #1
    Jun 1, 2011
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,666
    Likes Received: 1,001
    Trophy Points: 280
    Jamani nina plani ya kuanzisha biashara ya usambazaji wa kazi za muziki pamoja na zile za filamu... Sasa ninaona ni vyema nikaweka mjadala hapa mezani tuone kwa pamoja ni jinsi gani tutaweza kuifanya kwa kunipa ideas, techniques, ushauri, na budget estimation...ya shughuli hii
    thanks guys.
     
  2. Ruge Opinion

    Ruge Opinion JF-Expert Member

    #2
    Jun 2, 2011
    Joined: Mar 22, 2006
    Messages: 1,483
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Wewe ndiyo unataka kuanzisha biashara. Tuambie vision yako ya hiyo biashara halafu sisi tukukosoe au tukufanyie maboresho. Biashara haiwezi kufanikiwa ikiwa wewe muanzishaji huna vision nayo. Maana yake ni kwamba unataka kufanya kitu ambacho hukijui.
     
Loading...