Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Biashara na Biashara

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by KakaKiiza, Aug 11, 2010.

  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    Aug 11, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,576
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Wakuu najua humu ndani ya JF kuna watu kutoka Msoma mtanisaidia hasa wale watokao Tarime mpakani na kenya al-maarufu Wajaruo!
    Nimepitia mikoa yote ya Tanzania nikafanya karesearch kangu nikaja kugundua kuwa aslimia 97% ya watengeneza mihuri (Rubber Stamp)wote ni WAJARUO!!Swali je Nikwanini??au Mihuri imeanzia kwao??Nijuzeni weledi!:wave:
     
  2. Ambassador

    Ambassador JF-Expert Member

    #2
    Aug 11, 2010
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 932
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Umefanya research kwa watengeneza mihuri wangapi mikoa gani?
     
  3. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #3
    Aug 11, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Hii nayo ni habari ya BIASHARA!!!! Wajaruo......wajaluo? mwe. Hii nadhani ingeenda pale chini.
     
  4. L

    Lady JF-Expert Member

    #4
    Aug 11, 2010
    Joined: Apr 12, 2010
    Messages: 277
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    hahahahahaah!
     
  5. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #5
    Aug 11, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,576
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Mkuu nikaribu mikoa yote tanzania mikoa ambayo sijaipitia ni huko kusini!!Nitawaomba wale waliofika kusini watulete research yao then tukompaili data tutoke nakitu kizima!!naomba wakuu dat za kusini kuhusu Wajaruo!!Nasubiri hapa :playball:
     
Loading...