Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bi dada... Utafanya nini? Mmeo anatembea na binti wa Salon...!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Preta, Sep 9, 2012.

  1. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #1
    Sep 9, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,816
    Likes Received: 2,235
    Trophy Points: 280
    Upo Salon, mumeo anajadiliwa na wasichana waliopo hapo Salon... Hawajui kama wewe ndo mkewe...

    Mmoja wao anatembea nae... full vicheko, full kumpigia simu na kuweka loud speaker. Unamsikia mumeo anajiachia tu... Hajui kama kawekwa kwenye loud speaker... Wanakata simu wanacheka mbaya! Mbaya zaidi, wanasema jamaa anamponda mke wake ile mbaya, wanataja na mapungufu yako ambayo kwa asilimia kubwa ni ya kweli....

    Je..? Utafanya nini kama ni wewe...?

     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Sep 9, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,312
    Trophy Points: 280
    sorry kwa kuchangia
    but hii ndo hasara ya 'kuopoa mashangingi'
    loud speaker si mambo ya shule hayo?
    watu wazima na loud speaker?....
     
  3. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #3
    Sep 9, 2012
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,971
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    shosty mbona ningeishiwa nguvu hapo na kutoamini vitokeavyo mbele yangu...speechless!!
     
  4. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #4
    Sep 9, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,249
    Trophy Points: 280
    Mweeh!
    Huyo baba adhabu yake simuachi, naenda kumtahiri upya.
    inabidi Dark City anisaidie kumuingiza jando!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #5
    Sep 9, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Huo si ushahidi tosha?

    Sidhani kama nitaweza endelea fanya nilichokuwa nafanya hapo salon. Nitarudi home na kujipanga kuondoka, sitakuwa hata na muda wa kumuuliza ni kuend hiyo ndoa tu. Saana nitaishare hiyo incident humu with a new ID ofcourse.
     
  6. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #6
    Sep 9, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,312
    Trophy Points: 280

    nyie ndo mnaokewa mitego na kunasa kirahisi
    ni nadra sana kwa mashangingi ya mjini watembee na mtu wasimjue mkewe
    inawezekana hiyo ni set up.....ili uvunje ndoa wajisogeze....
     
  7. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #7
    Sep 9, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 14,514
    Likes Received: 3,843
    Trophy Points: 280
    uondoke uende wapi,kwanza mapungufu yaliyosemwa wewe mwenyewe unakiri ni ya kweli,cha kufanya ni kuyafanyia kazi mapungu mr huenda akajirekebisha!!!
     
  8. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #8
    Sep 9, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Samahani Preta ngoja tuchangie tu japo tuna ndevu..
    Dawa ya moto ni maji..na wewe utakachofanya ni kumwaga mboga manake ugali ushamwagika.
    Unaweza mtia kiwewe mnayechangia mume kwa kumuambia kuwa wewe ni mkewe na mmeathirika..
    Kama vipi unaichukua namba na kumpigia na unamuweka live..
    Tatizo nyie wanawake hampendani..japo i believe wapo miongoni mwao watakaokuonea imani tu!!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. peri

    peri JF-Expert Member

    #9
    Sep 9, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,583
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    lol, halafu unaendelea nae?
    Si ndo ataongeza ukicheche?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #10
    Sep 9, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Mkuu wakati mwingine kwa hapa mjini inaweza set up ya kumpima imani huyo mwanamke..
    So, mwanamke inabidi awe makini kuchambua mbivu na mbichi!
     
  11. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #11
    Sep 9, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,312
    Trophy Points: 280

    kabisa ili achukue uamuzi wa pupa
    wenzie wajilie kiulaini
     
  12. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #12
    Sep 9, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Mijimama ya mjini utaiweza?..
    Hapa ndio wengi wanachemkaga..unashuka siti wenzio wanakaa!
     
  13. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #13
    Sep 9, 2012
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,971
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Tena hapo mkolezo na kupigiwa mstari, ndiyo ugonjwa mkubwa wa wanaume wengi...kuponda wake zao kwa mahawara tena si kwa kuzuga bali kutoa siri/mambo yao ya familia huku wao wakijiweka 'perfect' ila wake wana matatizo!!
     
  14. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #14
    Sep 9, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Nami nilikuwa na mawazo kama haya ...
    Hapa tupo pamoja The Boss!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #15
    Sep 9, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,816
    Likes Received: 2,235
    Trophy Points: 280
    mi nadhani....ningefika nyumbani nimwambie yote niliyosikia na kuwekwa kwake kwenye loud speaker.......(hapo nakuwa nimetuliza munkari maana nikipandisha mzuka nitaharibu)..........halafu napiga kimya.....nione litakalofuata.........
     
  16. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #16
    Sep 9, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Anaongea thru speaker, ninamsikia akinikandia; aisee ajisogeze vizuri tu, ninamuachia kwa roho nyeupeee!
     
  17. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #17
    Sep 9, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,763
    Likes Received: 1,871
    Trophy Points: 280
    Hapo nami ningejifanya nachangia mada ili ushahidi ukamilike,
    ila nikifika nyumbani tu ni lazima niketi nae nimueleze.
    Kama muelewa ataelewa na labda aendeleze kwa siri ila akijifanya ku-'panick ndipo hapo atakapojijutia na ndipo nitakapomkokota hadi hiyo saluni.
     
  18. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #18
    Sep 9, 2012
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Ndio maaana ule uzi wako umeendelea kuwa reference kwa wengi wetu...

    Wasiotaka au wenye uzembe/mapungufu basi wasubiri kuumbuka namna hiyo!

    Babu DC!!
     
  19. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #19
    Sep 9, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Mfano moja ya pungufu ni kuwa sijafungasha kama Hidaya, niyafanyie kazi kwa kudungwa sillicon?

    Mfano, matiti yamechoka kwa kunyonyesha watoto 3 na yeye mwenyewe nidungwe silicon kwenye manyonyo ili yawe kama ya 17 yrs gal?

    Kama mapungufu ni kuwa sitoi mlango wa taka ngumu, nianze kumpa ajiexpress himself?

    Naondoka naenda kuanza upya!
     
  20. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #20
    Sep 9, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,816
    Likes Received: 2,235
    Trophy Points: 280
    unakuwa umekubali makurumbembe washinde ndoa yako.....?
     
Loading...