Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Benson Bana au Baunsen Burner? - TBC mmechoka ile mbaya

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Paddy, Nov 19, 2010.

  1. Paddy

    Paddy JF-Expert Member

    #1
    Nov 19, 2010
    Joined: Sep 22, 2010
    Messages: 248
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Naona sasa imekua staili ya TBC kumtumia huyu Daktari kama msema chochote wao kwa upande wa wanazuoni baada ya kuona wale maarufu wote kama Lwaitama (CCM mfu) na wengineo wanataka mabadiliko. TBC leo imemhoji huyu Daktari nae kama kawaida akamwaga upupu wake. Jamaa anaona tume NEC haina tatizo. Tuandamane kesho tukamtoe pale UDSM au mnasemaje wadau?
     
  2. K

    Konde Member

    #2
    Nov 19, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ebwae kuna jamaa mmoja alikuwa anaendesha kipindi STAR TV anaitwa Paul Mabuga sijui ni mtangazaji au nini naomba wakuu wa STAR TV walejee CV yake nina doubt kama ni mwanahabari kwani hata waalikwa ni wastaarabu kupindukia kwani ningekuwa mimi ningemchapa vibao.Jamaa ni mshabiki wa CCM mpaka amesahau kama ni mwanahabari bonge la stupid.Hawa akina Mabuga wako hata TBC1, Tido usipokuwa makini lawama zitaamia kwako. Zuzani hongera sana kawani wewe ni bonge la mtaaluma wa habari ndo maana uliaminika BBC,
     
  3. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #3
    Nov 19, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,969
    Likes Received: 369
    Trophy Points: 180
    Wala hakuna haja ya kuandamana mkuu, tym will tell!
     
  4. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #4
    Nov 19, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,678
    Likes Received: 2,841
    Trophy Points: 280
    Hatuna wanahabari makini ktk vyombo vyetu vya habari.
     
  5. N

    Nafahamu Member

    #5
    Nov 20, 2010
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi kuna ukweli kura zilichakachuliwa kama ni kweli naomba mifano ya kweli katika maeneo husika.
     
Loading...