Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Benki ya NMB

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Maroun MU, Jan 14, 2013.

  1. Maroun MU

    Maroun MU Senior Member

    #1
    Jan 14, 2013
    Joined: Jul 21, 2012
    Messages: 98
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mhmhhmmh hii Benki ya NMB ina kero na utendaji wake wa kaiz ni mbovu yn madirisha yapo ma5 na madirisha yanao fanya kazi ni mawili tuu na hiyo foleni yake ni mzunguko wa mistari mitano na hapo hao wawili m1 wapo ameenda kunywa chai...hii ndio faida ya NMB ni tawi la Kariakoo mtaa wa livingstone..na hapo hapo kn tawi mtaa wa Congo near Big Bon tokea mwaka jana hadi leo halijafunguliwa
     
  2. M

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #2
    Jan 14, 2013
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 16,442
    Likes Received: 727
    Trophy Points: 113
    Halafu ni wezi balaa! Tawi ls Chalinze ndilo linaloongoza kwa wizi
     
  3. A

    Alex Mponela JF-Expert Member

    #3
    Jan 14, 2013
    Joined: Jan 5, 2013
    Messages: 229
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    Wala siyo huko Dar tu! Njooni Summit center hapa arusha mwone hiyo balaa! Hivi hapa nilipo nimetoka Clock tower pamejaa, nikaja Summit center kibao na niko kwenye foleni ndo naandika hii thread!!!!!!! Wanasema eti network iko chini !! Wakajifunze kompyuta upya hawa wanaonekana kutokubali mabadiliko ya teknolojia!!!
     
  4. shuve

    shuve JF-Expert Member

    #4
    Jan 14, 2013
    Joined: Oct 11, 2012
    Messages: 224
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 18
    Nikawaida tukokana leo shule nyingi zimefunguliw wazazi na wanafunzi wanawema fedha nilazima ziwe ivyo! Ila clock tower(ARUSHA) saizi hapafai shule nyingi wanamasharti eti kalipe michango ya shule tawi flani tu! Sasa sijui kua ukilipia tawi lingine ela hafiki au sijui ni nini?
     
  5. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #5
    Jan 14, 2013
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,169
    Likes Received: 831
    Trophy Points: 113
    Ndio maana inaitwa Benki ya Makabwela...

    Kabwela huwa hana haraka na wao wanajua wateja wao ni makabwela so wanawahudumia taaaratiiibu. Kama unaharaka nenda Bank za wazungu, Standard Chattered, Baclays et al.
     
  6. Mandown

    Mandown JF-Expert Member

    #6
    Jan 14, 2013
    Joined: Apr 8, 2012
    Messages: 1,559
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 48
    Huu ni mwezi january msimu wa ada na kufunga mahesabu ya mwaka jana , kipindi kama hiki huwa mabenki yote makubwa yana foleni na mitandao kukatika mara kwa mara, ijumaa nilitumia kutwa nzima benki ya CRDB, NBC ndio usisema !!!
     
  7. High Vampire

    High Vampire JF-Expert Member

    #7
    Jan 14, 2013
    Joined: Nov 17, 2012
    Messages: 1,878
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 48
    ukitaka kujua ubabaishaji wao nenda umeibiwa hela ndio utawajua vizuri
     
  8. n

    nlambaa JF-Expert Member

    #8
    Jan 14, 2013
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 363
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii ya kulipa tawi fulani ada ni kali kuliko ina maana ukilipa tawi nyingine au mkoa mwingine hawapokei hiyo slip? waacha mambo yao ya kizamani hayo bwana.
     
  9. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #9
    Jan 14, 2013
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 7,930
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 63
    Exim, Bank M na FBME. Hizi hazina longolongo kwa sababu ni za wenye nazo. NMB iko over crowded na ndio sababu server zao huwa zinazidiwa kila saa na kusababisha network kukatika.
     
  10. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #10
    Jan 14, 2013
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,892
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 48
    Hakika ni kero kweli kweli Kamanda wangu!!!!
    Hapa A town ni foleni sijawahi kuiona!!!!!
     
  11. bornagain

    bornagain JF-Expert Member

    #11
    Jan 14, 2013
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 3,393
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 38
    Mbona ndo kwanza katikati ya mwezi ama ndo siku hizi hata posho za serikali zinapitishwa huko,mimi enzi zile za boom la chuo mwisho wa mwezi hata kwa fimbo ulikuwa hunipeleki NMB
     
  12. adakiss23

    adakiss23 JF-Expert Member

    #12
    Jan 14, 2013
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 3,003
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 63
    Kuna siku sitasahau nilisimama toka saa 4 asubuhi hadi 11 jioni yaani ni heshima ya yule aliyenituma nimwingizie hela othwz ningeenda zangu kulala 2 home.

    Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
     
  13. m

    mboboyu Member

    #13
    Jan 14, 2013
    Joined: May 8, 2012
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    NMB UOZO KILA K├ľNA.SAbabu ya kuwa bank anzilish
     
  14. genekai

    genekai JF-Expert Member

    #14
    Jan 14, 2013
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,614
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 48
    Wanaiita BANK, naiIta SACCOS.
     
  15. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #15
    Jan 14, 2013
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 26,733
    Likes Received: 687
    Trophy Points: 113
    Sio vikoba? Whatever that means?
     
  16. Makaro

    Makaro JF-Expert Member

    #16
    Jan 14, 2013
    Joined: Jan 9, 2013
    Messages: 616
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mponela, issue sio kukubali mabadiliko, system imezidiwa kupita kiasi na viongozi wakuu hawataki kukubali hilo, kinachotakiwa ni kubadilisha mfumo mzima.
     

Share This Page