Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Benki gani ni bora?

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Kitope, Jan 24, 2012.

  1. Kitope

    Kitope JF-Expert Member

    #1
    Jan 24, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 225
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Heshima wakuu,
    Nimekaa nikijiuliza katika kuhangaika kwangu kama kuna benki iliyo bora ama yenye uafadhali katika kutoa Service kwa wateja ikiwemo na
    1. Huduma nzuri kwa wateja hata wale akina sisi tusio na matrilioni
    2. Reasonable intrest rates
    3. Shares zenye manufaiko
    4. Ina offer International transactions at cheaper rates
    4. Kutokusumbuliwa katika uzungushaji wa fedha zako mwenyewe na sio mikopo yao.
    5. Good investments consultancy
    6. Na mengineyo

    Dah, sina budi kutanguliza shukrani zangu kwa wote mtakao nichangia kwa hili.
    Shukrani,
    Kitope.
     
  2. Kaliua urambo

    Kaliua urambo JF-Expert Member

    #2
    Jan 24, 2012
    Joined: Apr 21, 2009
    Messages: 604
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    CBA commercial bank of Africa
     
  3. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #3
    Jan 24, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    cba mkuu
     
  4. m

    mob JF-Expert Member

    #4
    Jan 24, 2012
    Joined: Dec 4, 2009
    Messages: 1,685
    Likes Received: 179
    Trophy Points: 160
    diamond trust bank
     
  5. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #5
    Jan 24, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Barclays.......unakopa halafu hulipi...
     
  6. Kibukuasili

    Kibukuasili JF-Expert Member

    #6
    Jan 24, 2012
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 855
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sio Barclays, pse.
    Usipoteze mda wako na hawa watu, labda kama unataka kukopa alafu kuingia mitini
     
  7. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #7
    Jan 24, 2012
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Wala si ujanja...........ni kujichimbia kabuli katika ujasiriamali na kujizika kimaendeleo!
     
  8. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #8
    Jan 24, 2012
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Mliojibu CBA ama Diamond trust toeni vigezo kwa mujibu wa muulizaji................mtatusaidia sana
     
  9. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #9
    Jan 24, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Hahahaaa........wenzio wlaishatoka na hakuna kujizika wala kaburi
     
  10. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #10
    Jan 24, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,828
    Likes Received: 1,992
    Trophy Points: 280
    NMB mkuu
     
  11. c

    cr9 Senior Member

    #11
    Jan 24, 2012
    Joined: Oct 13, 2010
    Messages: 177
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35

    nbc
    1. Kwanza ina mtandao mkubwa wa atm kuliko zote- tembelea miji yote mikubwa na midogo utathibitisha
    2. Ina mtandao mkubwa wa matawi nchi nzima- sio benki hizi za dar, mwanza na arusha tu achana nazo
    3. Ina debit master card (atm card) inayoingia atm yoyote duniani iliyo na mastercard
    4. Mastercard yake inatumika kufanya malipo kwenya maduka, supermarkets n.k
    5. Ni global bank ina link na benki kubwa za sauz na uk- so international transaction ni kama kutoa fedha mfuko wa kulia na kuziweka mfuko wa kushoto
    6. Baadae nitakutajia faida nyingine nyingi za kubenki na nbc
     
  12. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #12
    Jan 24, 2012
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,795
    Likes Received: 899
    Trophy Points: 280
    Siamini kama kuna bank nzuri duniani (labda hizo za Kiislam kama kweli hazitozi riba) ila bank zote zinataka faida ikiwemo kuiba akiba yako kwa kuitoza charges mbali mbali....labda kama unaongelea uzuri wa majengo na ma-teller!
     
  13. Kitope

    Kitope JF-Expert Member

    #13
    Jan 24, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 225
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Benking ni biashara kama baishara zingine lazima watengeneze faida, na kama uki over draft lazima wakuchanje cha juu. sema tu benki moja zaidi ya nyingine lakini usitegemee kwamba itakuwa free of charges
     
  14. Kitope

    Kitope JF-Expert Member

    #14
    Jan 24, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 225
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Nimeanza kufunuka macho sasa, maana nilikuwa kizani kabisaaa
     
  15. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #15
    Jan 24, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    mwamba ngoma huvutia kwake, kwangu mimi zote ni bora na zote si lolote si chochote.
     
  16. L

    Lilombe JF-Expert Member

    #16
    Jan 24, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 242
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Banc ABC ni wazuri sana hawana longolongo, wanatoa mikopo pasipo kuzungushwa kama ACCESS Bank ama CRDB
     
  17. L

    Lilombe JF-Expert Member

    #17
    Jan 24, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 242
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pia Benki ya Wanawake haina kuzungushana, unaanzia kiwango cha kufungua akaunti sh. 3,000/=
     
  18. Kitope

    Kitope JF-Expert Member

    #18
    Jan 24, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 225
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Mimi mkulima nisingependa kujitengenezea sifa za kuishi bila amani, nakula kwa jasho langu, na kidogo nilichonacho nimeridhika nacho mkuu. Na uhuni mwingine hauna hata maana.
     
  19. N

    Nyokamzee Member

    #19
    Jan 24, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    sasa nyinyi mnahangaika ni nn shida? Mm naona kibubu, au kama pesa zako zinzweza kujaa chumba, chimba nyumba weka. Maana hapo hakuna mlolongo wowote wala makaratasi, huko kote lazima upange foleni na magumashi kibao.
     
  20. i

    isoko Senior Member

    #20
    Jan 24, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 185
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    NMB - Benki ya Makabwera
     
Loading...