Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Benjamin Mkapa Aids Foundation wanalipaje mishahara?

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Rorya, Aug 4, 2011.

  1. R

    Rorya Member

    #1
    Aug 4, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Habari wadau, nimeona BMAF wanatafuta Fin manager, naona kua nimequalify ila najishauri maana sina idea wanalipaje mishahara. Je kuna incentives nyingine? Kuna anayejua afunguke. Itasaidia kufanya maamuzi

    natanguliza shukrani
     
  2. Z

    Ze Maza Member

    #2
    Aug 4, 2011
    Joined: Nov 14, 2009
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wametangaza wapi?
     
  3. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #3
    Aug 4, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,748
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Ukumbwa wa pua si wingi wa makamasi .
     
  4. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #4
    Aug 4, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,771
    Likes Received: 604
    Trophy Points: 280
    Hv mjue sio kila cha kuulza, ww kama umefuzu siuende hukohuko ukawaulze
     
  5. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #5
    Aug 4, 2011
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,443
    Likes Received: 763
    Trophy Points: 280
    maswali gani haya.... kawaulize mwenyewe

    salary and benefit iko ki-individual zaidi
     
  6. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #6
    Aug 4, 2011
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
  7. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #7
    Aug 4, 2011
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Nina rafiki yupo hapo aliniambia wanalipa vizuri na wanalipa kwa Dollars not Tshs
    kitambo kidogo lkn tangu nimeoanana nae. sijui sa hivi mambo yakoje hapo
     
  8. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #8
    Aug 4, 2011
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 1,682
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Navyojua mishahara yao wanalipa kwa kutumia benki labda kama una swali jingine zamani mishahara walikua wanalipia dirishani kwa mhasibu siku hizi wamebadilika kidogo
     
  9. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #9
    Aug 4, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,317
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Namna wanavyolipa.
    1. Kwanza watahitaji uwapelekee account number yako ya Benki na Majina yako kamili(Nina uhakika)
    2. Mshahara wanatoa mara moja kwa mwezi na ni mwishoni mwa mwezi(Nina uhakika)
    3. Kuhusu incentive nyingine sina uhakika nadhani watakueleza kwenye mkataba wa ajira
     
  10. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #10
    Aug 4, 2011
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 1,682
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Nimezipenda hizo ambazo una hakika nazo, hii ndo JF maswali yamejibiwa kkikamilifu
     
  11. d

    delly Member

    #11
    Aug 4, 2011
    Joined: Mar 24, 2010
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huyu jamaa ameridhika kazi zilivyo ngumu anaapply baada ya kujua mshahara!
     
  12. K

    Kimla JF-Expert Member

    #12
    Aug 5, 2011
    Joined: Jun 8, 2008
    Messages: 1,111
    Likes Received: 669
    Trophy Points: 280
    Jamani, mtu anapouliza basi mjibu lakini hapa watu wanazani ukisema mshahara sijui watakuja kuchukua kazi yako au kukukopa sana.Bahati mbaya mimi sijui lakini ningekupa majibu ya hoja zako.
     
  13. C

    Chupaku JF-Expert Member

    #13
    Aug 5, 2011
    Joined: Oct 15, 2008
    Messages: 948
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 45
    Jamani watu mbona mna roho za korosho, si mumjibu tu mwenzenu? Kuna mtu siku hizi anaandika barua ya kutafuta kazi bila kujua huko maslahi yapoje? Wanalipa vizuri apply.
     
  14. ruaaika

    ruaaika Member

    #14
    Aug 7, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tometofautiana fikra! Lkn ni sahihi kujua maslahi ya mahali ili kukurahisishia kufanya uamuzi sahihi napia kuwa na wigo mpana wa kujadili maslahi yako pindi ukibahatika kuitwa kwenye usahili au mchakato mzima wa ajira!
     
  15. M

    Madcheda JF-Expert Member

    #15
    Aug 9, 2011
    Joined: Feb 18, 2009
    Messages: 415
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    <br />
    <br />

    Dah aise u have jus made ma day,mana ni saa 6 ucku saiv hakuna umeme kwetu na gari haina mafuta sijui kma ntapata mafuta kesho na huu mgomo! So nlikua nimenuna kwel kwel ila bada ya kusoma comment yako nimecheka sana ngoja nizime mshumaa nilale kwa amani sasa!
     
  16. M

    Makiyuve Member

    #16
    Aug 9, 2011
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 56
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Pole sana kwa majibu ambayo naamini bado hayajakuridhisha. Ushauri wangu ni kuwa omba likizo au off ya muda mfupi nenda kwenye hizo training angalia maslahi ndo utoe maamuzi kabla hujaandika barua ya kuresign. unaweza kufika kule ukakuta salary haieleweki itakuwa ngumu sana kwako na kurudi hauitawezekana.

    Be blessed always.
     
  17. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #17
    Aug 9, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    huyu hata hajaomba then unamwambie aombe likizo aende wapi?
     
  18. G

    GONGO1 Member

    #18
    Aug 10, 2011
    Joined: Jun 20, 2011
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    wewe thamani yako shilingi ngapi? hapo ulipo bila shaka una ACCA, CPA, MBA, ETC bado unataka kujua wanalipaje! kawaambie unachotaka wewe ili uende kule, hivi vitu vinakuwa wazi kwenye usaili, Ila kama uliko sasa hakieleweki then huitaji kujua wanalipaje, unatakiwa uombe kazi na usali ili uipate hata kama itakuwa inalipa kidogo.
     
Loading...