Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bendi za muziki wa Tanzania ndio basi!!!!!

Discussion in 'Entertainment' started by rosemarie, Jun 12, 2011.

  1. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #1
    Jun 12, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    Hebu kumbuka enzi zile za La Paloma Jazz, Cuban Marimba, Morogoro Jazz, Les Cubano, Vina vina Orchestra,nuta jazz,vijana jazz,sikinde, Sukari Jazz, Kilombero Jazz, Malinyi Jazz, Kwiro Jazz, Mahenge Jazz, Kilosa Jazz, Les Cuban Atomic Jazz, Jamhuri Jazz, Tanga International, Amboni Jazz, Bandari Jazz, Watangatanga, Lucky Star, Black Star hizi zote zikiwa ni kutoka mikoa ya Tanga na Morogoro na dar pekee lakini zilikuwa zinatamba na kujulikana nchi nzima.
    Nawashukuru sana tbc fm kwa kuendelea kutupigia hii miziki,nawashukuru hata radio free Africa kwa kujitahidi sana kuipiga.
    Naomba waziri anayehusika na mambo ya michezo ajitahidi sana kufanya kitu ambacho kinaweza kusaidia mziki wetu usipotee,
    Naomba tbc ikiwezekana walazimishwe kuendelea kuipiga hii miziki kila kukicha.
     
  2. ngalikikinakiki

    ngalikikinakiki Member

    #2
    Jul 4, 2011
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 56
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Bendi bado zipo Tanzania tatizo huzioni kwenye media angalia Muziki muziki utaona wanamuziki wengi tu wako jukwaani wazamani na wa sasa
     
Loading...