Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Benard Membe kacheza muvi ya ki-Nigeria.....

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Crucifix, Jul 18, 2012.

  1. Crucifix

    Crucifix JF-Expert Member

    #1
    Jul 18, 2012
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 1,618
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Ili sinema ikamilike, hata kama ni part I lazima iwe na mwanzo wake na mwisho wake. Ikiendelea part II inakuwa ni season nyingine. Ni muvi za kitapeli kutoka Nigeria ndio huwa zinakatishwa katikati kwa kisingizio cha kumalizia katika part II. Sasa mheshimiwa Membe anaponyanyua bango na kushindwa kuwaweka hadharani anakuwa kama star wa muvi ya Nigeria. Kama hakuona ulazima wa kuwataja basi asingedokeza kwa sababu anatuachia sisi kazi ya ku-guess wakati majibu anayo. Kwa kusaidia kuimalizia hii muvi, adui mmoja ni Mudhihir ambaye hata ajali yake ilisemwa ni Membe alijaribu kumlimboka kwa teknolojia za jadi. Hii muvi kuimalizia mwenyewe ni ngumu, karibuni muongeze vipande ili tumalize kiu yetu
     
  2. f

    fikirikwanza JF-Expert Member

    #2
    Jul 18, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 5,935
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Anaweza akawa na pointi lakini kwa sarakasi zake na jinsi ambavyo CCM ina viongozi ambao hawajui kipi cha kufanya tatizo likitokea, nadhani ndo amemaliza hivyo, ustarajie zaidi ya hicho.
     
  3. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #3
    Jul 18, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,283
    Likes Received: 11,652
    Trophy Points: 280
    Yuko kwenye kampeni za uraisi 2015, hana lolote.

    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
  4. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #4
    Jul 18, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Hiyo movie mkuu ndo imeisha hivyo hakuna jingine!
    Inakuwa kama ya kihindi!
     
  5. t

    tusichoke JF-Expert Member

    #5
    Jul 18, 2012
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 1,289
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Nimemuona hata mimi lkn nimeona bado mchanga hata dhaifu anamzidi anaonekana hana uvumilivu wa kisiasa kwa wapinzani anadai wabunge wa upinzani watashindwa kwenye uchaguzi kwani hakutakuwa na maendeleo kwao,nikapata jibu kuwa kumbe wananyimwa miradi ya maendeleo ili waonekane hawafai,kazi ipo
     
Loading...