Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bei ya mabati

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Tores, Jan 9, 2012.

  1. Tores

    Tores JF-Expert Member

    #1
    Jan 9, 2012
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 421
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 45
    Wadau naomba mtu yeyote mwenye uelewa kuhusu mabati, anijulishe mpya ya mabati ya versatile,gade 28 ya ALAF.
     
  2. F

    FUSO JF-Expert Member

    #2
    Jan 10, 2012
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,750
    Likes Received: 302
    Trophy Points: 180
    hongera kaka kwa kujenga sisi bado tunapanga -- hali inazidi kuwa mbaya sana, nilishawahi kuuliza bei ya sementi nikatoka mita duh wengi hatutajenga.
     
  3. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #3
    Jan 10, 2012
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,441
    Likes Received: 824
    Trophy Points: 280
    kwa wale ambao hatuna pa kufisadi mipesa ya umma au ya ngos mabati yetu ni yale yale ya wazee wetu ambayo price yake ni shilingi 18,000/=
     
  4. kikahe

    kikahe JF-Expert Member

    #4
    Jan 10, 2012
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 1,271
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hivi bei ya yale ya migongo mipana ambayo yako pre-coated yanauzwaje? Naomba na mimi kijua bei plz
     
  5. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #5
    Jan 10, 2012
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,441
    Likes Received: 824
    Trophy Points: 280
    1. Bado unapanga lini na wapi utajenga?

    2. Bado unapanga bei ya bati?

    Samahani sijakuelewa kaka Fuso
     
  6. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #6
    Jan 10, 2012
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    mm mnijuze bei za vipuli na kanga za congo bei zake jameni!
     
  7. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #7
    Jan 10, 2012
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,441
    Likes Received: 824
    Trophy Points: 280
    watu kwa kwenda off topic bana mnatisha, sasa bati na kanga wapi na wapi jamani
     
  8. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #8
    Jan 10, 2012
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    usiusemee moyo,mi nnachokitaka ni bei za khanga na vipuri!
     
  9. F

    FUSO JF-Expert Member

    #9
    Jan 10, 2012
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,750
    Likes Received: 302
    Trophy Points: 180
    bado tunaishi nyumba za kupanga, kujenga sisi tumeshafuta mawazo kabisa kwa sasa tunahangaika na school feez za watoto na msosi tu. hayo mengine ya ujenzi ni ndoto; kwanza viwanja vyenyewe ugonjwa wa moyo, unless uamue kuhama mwenge uende kutafuta kisehemu majohe au kisalawe kule km 50 na zaidi toka airport. sasa hayo mateso ya nini wakati maisha yenyewe ya duniani ni mafupi tu.

    Hii awamu ya huyu jamaa imetuchanganya wengi mno, hongera nyie mlio na access ya mzunguko wa pesa, sisi laki tano tano siku 30 ni mateso bila chuki.
     
  10. Aisha Adam

    Aisha Adam JF-Expert Member

    #10
    Jan 10, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    usikate tamaa mkuu, hii ndo nchi yetu na wala usikate tamaa kama una mpango wa kujenga jenga sasa hivi kwan kila kukicha gharama zinapanda mi mwenyewe nimeenda kujenga kijijin kwetu lkn nilitaka kukimbia kwan cement nimenunua kwa 21500 kwa mfuko na sasa namshukuru mungu naona maendeleo sio mabaya
     
  11. K

    Kacharimbe JF-Expert Member

    #11
    Apr 11, 2012
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 203
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Hayo mabati ya ALAF yanapatikana barabara ya nyerere. mimi mwenyewe nina shida kweli. huku nilipo bati moja la futi 10 linauzwa 32,000. Ningepata mtu anipe angalau contacts za ALAF ili niagize directly
     
  12. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #12
    Apr 11, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    The price is 7000-12,000tsh per ft.
     
  13. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #13
    Apr 12, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
  14. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #14
    Apr 12, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Inabidi uwe na roof plan (KAMA MFANO HAPA CHINI) halafu nenda nayo pale ALAF wanakupimia na kukupa makadirio........ukiwa na pesa wanakukatia kulingana na design ya paa lako


    [​IMG]
     
  15. Ng'azagala

    Ng'azagala JF-Expert Member

    #15
    Jan 10, 2014
    Joined: Jun 7, 2008
    Messages: 1,239
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    nafikiria kuezeka kwa kutumia haya mabati ya ALAF migongo mipana (sijui jina lake halisi) nimecheck ni 13,000 per ft. kule nyerere road karibu n TAZARA. naomba wataalam mnishauri uzuri wa mabati haya au kama kuna mapendekezo mengine. NB sifikirii kutumia vigae kutokana na bajeti ila ningependa bati nzuri na imara zaidi
     
  16. Dancani

    Dancani JF-Expert Member

    #16
    Jan 10, 2014
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 800
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Mkuu hiyo bei ni kwa futi au mita? cheki vizuri kidogo
     
  17. msemakweli2

    msemakweli2 JF-Expert Member

    #17
    Jan 10, 2014
    Joined: Jul 28, 2013
    Messages: 1,107
    Likes Received: 619
    Trophy Points: 280
     
  18. mandwa

    mandwa JF-Expert Member

    #18
    Jan 10, 2014
    Joined: Aug 13, 2013
    Messages: 1,249
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    hahaha mbavu zangu mie
     
  19. Ng'azagala

    Ng'azagala JF-Expert Member

    #19
    Jan 11, 2014
    Joined: Jun 7, 2008
    Messages: 1,239
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    sorry ilikwa ni meter nilikosea
     
  20. b

    bishy74 Member

    #20
    Feb 10, 2014
    Joined: May 11, 2013
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nataka kujua bei ya mabomba ya mm3 kwa mita 6 na wapi yanapatikana kwa urahisi
     
Loading...