Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bei ya cement

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Mangii, Jun 25, 2012.

  1. M

    Mangii Member

    #1
    Jun 25, 2012
    Joined: May 3, 2012
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Habari
    wana jamii naomba kuuliza kwa yeyote anayefahamu bei ya cement kwa
    kiwandani kwa bei ya jumla na kama ukihitaji ni kuanzia mifuko mingapi
    au kama kuna sehemu naweza kupata kwa bei nzuri ambayo na mimi nitapata
    angalao faida kidogo kwa anaye fahamu naomba anisaidie.Ni kwa hapa hapa Dar
     
  2. SIMBA mtoto

    SIMBA mtoto JF-Expert Member

    #2
    Jun 25, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 208
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Kiwanda cha Twiga kimeteua mawakala wake wanaosambaza bidhaa zao, unatakiwa uwaone mawakala wao watakupa kwa bei nzuri - 0754 294423
     
  3. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #3
    Jun 25, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,964
    Likes Received: 362
    Trophy Points: 180
    Kwa common mwananchi, huruhusiwi kununua kiwandani bali unapaswa kununua kwa mawakala ambao wamesambaa katika sehemu mbali mbali!!!!
     
  4. n

    naivasha Member

    #4
    Jun 25, 2012
    Joined: May 13, 2011
    Messages: 94
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mmemjibu swali lake la pili la "wapi naweza kupata simenti kwa bei nafuu..." kuwa ni kwa mawakala wa kiwanda cha simenti na mmoja kampa namba ya simu. Safi. Ebu jibuni na swali lake la kwanza "bei ya jumla ya simenti (kwa mawakala ni bei gani)? Pia swali lake lingine ni simenti ya jumla ni kuanzia mifuko mingapi? Maswali haya mawili wengi tuna maslahi na majibu yake. Tunaomba taarifa za kina kwa mwenye nazo. Asanteni
     
Loading...